Request - Xin tư vấn về điểm xuất phát MMO

Deathshot

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
E mới tìm hiểu về MMO và đang muốn tham gia HYIP nhưng vốn k có nhiều, muốn xin các bác tư vấn xem nên bắt đầu với số vốn cụ thể khoảng bao nhiêu là vừa, ngoài ra e cũng nghĩ nên bắt đầu từ những việc đơn giản như captcha và ptc nữa nhưng chưa chọn được dự án cụ thể, các bác cho ý kiến ạ.

bác cheat phát 1 ngày dc 100$ rồi lo gì :p:p
chưa ngày nào lãi > 20$ , bình thường nếu k ăn cam thì ngày được tầm dăm xu thôi , mà cam cái thì cày cả tuần để bù , mà vốn to mới được dăm xu chứ đâu như bác vốn 100 tháng kiếm 100 , như thế là lãi 100% after 30day rồi @@

Upvote 0
E mới tìm hiểu về MMO và đang muốn tham gia HYIP nhưng vốn k có nhiều, muốn xin các bác tư vấn xem nên bắt đầu với số vốn cụ thể khoảng bao nhiêu là vừa, ngoài ra e cũng nghĩ nên bắt đầu từ những việc đơn giản như captcha và ptc nữa nhưng chưa chọn được dự án cụ thể, các bác cho ý kiến ạ.
Nếu bác chơi đầu tư thì cũng có rủi ro này nọ, bác có thể dùng vốn làm cái Blog là đẹp

Upvote 0
Trường hợp lý tưởng cho 100$ là lập 10 cái acc, mỗi acc 10$ đập site lãi 1 ngày, mỗi ngày là lời được 2$ mỗi acc (20$), 5 ngày là 100$ :p
trường hợp xấu nhất là site bán cam nhanh 1 ngày . sau đó ôm thùng cam đã mua với giá 100$ ra đê ngồi múc nước sông pha uống trừ cơm. nhầm nếu vậy còn 20$ RCB :D nên cam 80$ thôi

Upvote 0
1 tháng trôi qua kết quả bắt đầu có 17$ kiếm được tất cả 235$, đặc biệt mua được 1 thùng cam to hết 185$ giờ trong túi còn 50$... nên coi là thành công k đây =))))). Thôi tháng tiếp chịu khó mua ít cam hơn veri cái acc mmo phát lười quá :p:p:p

Upvote 0
1 tháng trôi qua kết quả bắt đầu có 17$ kiếm được tất cả 235$, đặc biệt mua được 1 thùng cam to hết 185$ giờ trong túi còn 50$... nên coi là thành công k đây =))))). Thôi tháng tiếp chịu khó mua ít cam hơn veri cái acc mmo phát lười quá :p:p:p
Tính ra cũng còn chưa mua hết cam mà bác :D:D

Upvote 0
Em là dân mới. Nếu giao dịch mua lần đầu thì nên làm như thế nào nhỉ? Tk trung gian cũng sợ. Hôm truoc suyt gặp scam
Bạn mua tiền gì thì vào box Money Exchange rồi chọn người bán bạn ưng...Chọn các exchanger có bảo hiểm trước, đọc topic của họ và làm theo hướng dẫn...Bạn sẽ quen dần thôi..:D

Upvote 0
Mình lập cái account này từ thời sinh viên. Tính ra cũng 5 năm rồi chưa log in. Giờ chẳng biết bắt đầu từ đâu. Đi làm với ở nhà thời gian rảnh nhiều quá.

Upvote 0
Trước mình cũng bắt đầu từ PTC và capchar :D, giờ có vẻ khó hơn nhiều rồi :(

Upvote 0
xuất phát điểm mmo của e là offer, seo, và YTB, nhưng rốt cuộc e thấy auto bot là khả quan và lời nhất, không bị cạnh tranh, tỷ lệ scam thấp, đầu ra ok và nhất là học được cách viết code tránh banned, học được rate dùng để trade

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week