Request - Xin tư vấn về điểm xuất phát MMO

Deathshot

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
E mới tìm hiểu về MMO và đang muốn tham gia HYIP nhưng vốn k có nhiều, muốn xin các bác tư vấn xem nên bắt đầu với số vốn cụ thể khoảng bao nhiêu là vừa, ngoài ra e cũng nghĩ nên bắt đầu từ những việc đơn giản như captcha và ptc nữa nhưng chưa chọn được dự án cụ thể, các bác cho ý kiến ạ.

làm app ios ít đầu tư

Upvote 0
E mới tìm hiểu về MMO và đang muốn tham gia HYIP nhưng vốn k có nhiều, muốn xin các bác tư vấn xem nên bắt đầu với số vốn cụ thể khoảng bao nhiêu là vừa, ngoài ra e cũng nghĩ nên bắt đầu từ những việc đơn giản như captcha và ptc nữa nhưng chưa chọn được dự án cụ thể, các bác cho ý kiến ạ.
Sao không bắt đầu từ Youtube đi bạn. Làm Youtube cũng không quá khó mà

Upvote 0
new mà theo HIYP thì hơi liều đó
chơi cho hết vốn đi thì sẽ siêng năng cày bừa thôi
---
một thanh niên từng bắt đầu với hyip chia sẻ :D

Upvote 0
Chưa gì đã có thánh nhảy vào tuyển ref. Vốn bao nhiêu thì cũng có site hyip theo mức đó cho bạn chơi thôi. Muốn chơi HYIP thì tạo cái PM đi
người ta newbie mà bảo nhảy vào hyip dễ chết sml lắm :D mà không sao , thớt nhảy vào hyip vài hôm là tự bỏ à :D

Upvote 0
người ta newbie mà bảo nhảy vào hyip dễ chết sml lắm :D mà không sao , thớt nhảy vào hyip vài hôm là tự bỏ à :D
Qua quá trình training đánh quái bị đập sml về thành mấy lần thì bạn ấy cũng lên exp thôi mà

Upvote 0
Mấy bác cứ làm e hoang mang ==! Thật ra e cũng chạy mấy cái # nữa, mỗi thứ nghịch 1 tý, tháng đủ ăn r thừa đập vào coi tn :3 Biết đâu =)))

Upvote 0
mình bắt đầu HYIP với số vốn 120$,nói cho bạn có động lưc theo HYIP nếu có chiến lược hợp lý,chơi rồi ngộ ra nhiều lắm!!Nhưng ko pải cái cũng dễ ăn :D

Upvote 0
chơi exchange các loại coin đi, cũng vui đấy :D

Upvote 0
chơi hyip hợp lí kiếm 100$ 1 tháng vốn 100$ ok đấy, quan trọng là chơi site nào haha

Upvote 0
mình bắt đầu HYIP với số vốn 120$,nói cho bạn có động lưc theo HYIP nếu có chiến lược hợp lý,chơi rồi ngộ ra nhiều lắm!!Nhưng ko pải cái cũng dễ ăn :D
Bác chia sẻ thêm tới giờ lời bao nhiêu rồi cho lấy tí liều lĩnh :D

Upvote 0
Bác chia sẻ thêm tới giờ lời bao nhiêu rồi cho lấy tí liều lĩnh :D
đừng nghĩ đến số lời cậu ạ,phải thử xem mình có đi theo nó đuợc ko.Kể cả lời 1-2$ cũng là thành quả,quan trọng là theo nó đến đâu thôi à.

Upvote 0
chơi HYIP kiếm lời thì khó còn hái cam thì bao nhanh :p:p:p mình nghĩ chắc hiện đang x2 hay sao á

Upvote 0
Tưởng bác mỗi tháng phải lời dăm trăm $ chứ :D
em cũng nghĩ vậy. mỗi cái cóng tay thôi mà từ 20 -> 200 rồi còn gì . số dư trong TK e không bao giờ hơn 200$ 1 U được he he

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom