Xin trang web có phim One Piece trọn bộ!

kin31

Senior
Reactions
99
MR
0.001
http://vietsub.vnsharing.net/Anime/One-Piece-MultiFS
Mình hay xem trang này. Giờ thì toàn đọc truyện, mà thấy đọc truyện ko hay bằng xem phim, vì mấy cảnh đánh đấm hay vui buồn,... truyện ko diễn tả hết được, nói chung là động vẫn hơn tĩnh.
Mà OP đã đủ bộ đâu mà thớt xin trọn bộ nhỉ !
PS: Mong thánh Oda sống thọ cho ae có OP mà xem, 20 năm mà mới sáng tác được nửa truyện, chắc 20 năm nữa mới kết thúc .:binhsua31:

khongthevl

Senior
Reactions
501
MR
0.008
Chat with me via Skype
cái này không phải hoạt hình nhé, cái này là anime, 2 khái niệm khác nhau bạn à :) đừng nhầm lần không lại có otatrym vào nói này nọ :)

- - - Updated - - -

mới nhất là 712 nhé bạn
http://kissmanga.com/Manga/One-Piece
anime là gì vậy bạn sao mjh ngó thấy nó dựa hoạt hình mà :D

tùy, one piece tuy hay vẫn là hàng mainstream, ko thích hàng mainstream, chỉ thích hàng độc, hàng hay, plot tốt. :-s
P/s: ko có trang nào one piece trọn bộ nhé, vì manga còn chưa ra hết thì anime cứ chờ = niềm tin

Muốn hay thì cứ coi code geass thử, one piece thì cứ nói là tuổi teen mới so sánh đc :))

Mình fan ruột code geass nè, ko biết khi nào có ss3 nhỉ ?

anime là gì vậy bạn sao mjh ngó thấy nó dựa hoạt hình mà :D
gọi theo tiếng việt thì là hoạt hình nhật, nhưng nó vs cartoon khác nhau ở nhiều điểm:
cartoon đa số đều là tập lẻ, bạn có thể coi bất kì tập nào mà cũng có thể hiểu nội dung
Anime đi theo 1 cốt truyện liền mạch, nhiều thể loại, tình cảm, hành động, ecchi, v.v... nhiều
nói chung thì chúng nó khác nhau :((

cũng hay coi One Piece mà dạo này đang luyện Fairy Tail :) coi cũng hay,,,, hehe
fairy tail, naruto, bleach, one piece, hitman toàn là hàng mainstream. Nếu đc thì hãy coi code geass, tengen toppa gurrent lagann và sẽ thấy sự khác biệt, điều mà hàng mainstream không thể so sánh :))

- - - Updated - - -

Code Geass là anime đầu tiên làm mình khóc:binhsua10:, cuối phim buồn wa ! Mà kết thúc thế mới hay nhỉ:binhsua15:!
làm mình khóc là bộ clannad :)) code geass là anime thứ 2 mình coi, công nhận là buồn thiệt, cơ mà đúng ra thì chết là thằng suzaku *** đó mới đẹp :))

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Hôm nọ rãnh vl xem thử vài trăm tập . Kết quả băng tặc lớn thì đông lính quèn .. mà lính quèn thì vào trận chã đánh trúng ai .
Cây súng + Pháo thì dc nói kinh lắm ... Nhưng vào trận chã bắn chết ai , Mang tiếng war hội đồng mà vào trận toàn 1 vs 1 còn lại đứng cổ vũ và khuyên " Đừng xông vào chỉ làm can trở nó thôi " , 1 thằng có thể bem hết cả băng tặc
Và cái nhảm nhí nhất truyện về hãi tặc mà chã có 1 trận battle nào của nhân vật 9 trên biển hết

Last edited by a moderator:

Namesta

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Humm im not a big fan of One Piece, but i usually take my anime releases from w w w . animetake . com (sorry cant post proper link) . Dont know if they have everything though.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week