Ask Hỏi về vấn đề làm web phim 3x traffic Us

chanbedu

Junior
Reactions
29
MR
1.676
Em đang định làm 1 web phim JAV đối tượng view Mỹ, vấn đề là em không biết tiếng Anh, giờ em đi copy tiêu đề với mô tả của 1 trang JAV khác thì có ảnh hưởng để SEO hay bị đánh bản quyền không nhỉ.
Làm web 3x tại Việt Nam có cần chạy Vpn hay Tor browser để đổi IP không các bác =)))

Em đang định làm 1 web phim JAV đối tượng view Mỹ, vấn đề là em không biết tiếng Anh, giờ em đi copy tiêu đề với mô tả của 1 trang JAV khác thì có ảnh hưởng để SEO hay bị đánh bản quyền không nhỉ.
Làm web 3x tại Việt Nam có cần chạy Vpn hay Tor browser để đổi IP không các bác =)))
1. Việc copy tiêu đề với mô tả của hầu hết các trang JAV PHỔ BIẾN đều bị ảnh hưởng đến SEO ít nhiều nhé, vì tên đều giống nhau (GG dịch). => khuyên bác nên biến tấu tên đi, hoặc dùng code phim -> search title tiếng Nhật, dùng bing dịch hoặc tool dịch khác để tạo ra title khác với các trang PHỔ BIẾN
2. VPN hay Tor đều không giải quyết được triệt để vấn đề @@

Ít site để tên khác nhau lắm, search 1 mã là ra cả mớ giống nhau, trước tôi bụp xxx rồi mà ko nhai dc, khó lên lắm

1. Việc copy tiêu đề với mô tả của hầu hết các trang JAV PHỔ BIẾN đều bị ảnh hưởng đến SEO ít nhiều nhé, vì tên đều giống nhau (GG dịch). => khuyên bác nên biến tấu tên đi, hoặc dùng code phim -> search title tiếng Nhật, dùng bing dịch hoặc tool dịch khác để tạo ra title khác với các trang PHỔ BIẾN
2. VPN hay Tor đều không giải quyết được triệt để vấn đề @@
Em sợ nó đánh bản quyền thôi, chứ SEO sao lại mấy ông lớn, kéo view từ Twitter cho nhanh =))

Em sợ nó đánh bản quyền thôi, chứ SEO sao lại mấy ông lớn, kéo view từ Twitter cho nhanh =))
Vậy thì khuyên bác bịa ra một tên nào đó gần giống tiêu đề rồi GG dịch -> post lên X để câu view về site

Thế hỏi có ảnh hưởng đến SEO không làm gì. Đánh bản quyền thì đặt tên nào cũng vậy

Bạn nên xem hết phim rồi lấy tên đặt theo nội dung là ok thôi :popo_boss:

làm site thì bác nhắm làm dc cái khâu stream không :D

Ý bác là chỗ lưu phim á, up lên mấy trang free thôi =))
Ý e là cái khâu stream( play tua các kiểu á). Còn lưu trữ bác lưu ở đâu cũng dc ( nếu chơi free thì dễ bị limit hay bị xoá file chịu khó reup ). Theo e biết có nhìu site mà Mấy kia cũng chỉ bác rồi ý :D

Bọn streamtape ít khi quét xóa video lắm, với lại nó re-encode phim xuống còn 1-1.5Gb tùy phim mà là dạng direct file (không nhiều part như m3u8) nên stream rất mượt không bị reload

Bọn streamtape ít khi quét xóa video lắm, với lại nó re-encode phim xuống còn 1-1.5Gb tùy phim mà là dạng direct file (không nhiều part như m3u8) nên stream rất mượt không bị reload
vậy ngoài thằng đút stream còn thằng nào nữa stream ngon và ít quảng cáo bác nhỉ :D

vậy ngoài thằng đút stream còn thằng nào nữa stream ngon và ít quảng cáo bác nhỉ :D
Còn thằng youtube ngon đấy, mà video up lên 3s sau bị xóa luôn :v

Nên chỉnh sữa lại tiêu đề là được bác à. Ví dụ như " Gái xinh mê khoai Tây " thì sữa thành " Trai Tây mê bưởi Nhật "

Nên chỉnh sữa lại tiêu đề là được bác à. Ví dụ như " Gái xinh mê khoai Tây " thì sữa thành " Trai Tây mê bưởi Nhật "
Muốn kiếm view us mà bác, em để y trang em tải rồi bác, khỏi phải suy nghĩ kk

Còn web nào như này nữa không bác, em biết vài con streamwish, dood, abyss, streamtape rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,765
Latest member
k7agencybd
Back
Top Bottom