Hỏi về theme web phim RetroTube

chanbedu

Junior
Reactions
29
MR
1.676
Em đang muốn làm 1 web phim 3x tự động leech phim bằng theme RetroTube.
Giờ mua theme nó nó bán kèm luôn plugin leech phim tự động hay phải mua riêng nhỉ, và mua theme này chạy ổn không nhỉ =))

Giờ mua theme nó nó bán kèm luôn plugin leech phim tự động hay phải mua riêng nhỉ, và mua theme này chạy ổn không nhỉ =))
Bản mới nhất là 2.0 thì phải, bản 1.7.2 là bản stable có tích hợp plugin leech phim từ một số nguồn phổ biến nha bác. Bác nên hỏi rõ người bán (chính chủ) về trường hợp của bác để tránh phát sinh vấn đề

Bản mới nhất là 2.0 thì phải, bản 1.7.2 là bản stable có tích hợp plugin leech phim từ một số nguồn phổ biến nha bác. Bác nên hỏi rõ người bán (chính chủ) về trường hợp của bác để tránh phát sinh vấn đề
Giờ em mua trên trang chủ của nó thì có tích hợp luôn plugin leech phim tự động không bác wp-script

Cần thì ping mình, mình có sẵn source phim 3x và tự động leech. Có thể viêt code cào từ site mà bạn muốn,

Giờ em mua trên trang chủ của nó thì có tích hợp luôn plugin leech phim tự động không bác wp-script
Em nói rồi, bác nên vào https://www.wp-script.com/help/ viết ticket hỏi rõ là bác leech phim từ nguồn này, nguồn kia thì plugin đã tích hợp sẵn có hỗ trợ hay không rồi hãy quyết định mua nha bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom