xin theo chân 1 bạn kéo traffic cho GA mình có vốn !

Bác @KoolboyTran kiếm ác quá, nếu bác làm chân chính thì xin bái phục :D còn có liên quan đến hình nhạy cảm, câu traffic,like này nọ thì được nhiêu đó là bình thường :D

Của tớ đây :(

Mình làm chân chính mới bèo như vậy đó. 13 con GA làm mệt lắm :))

Cái này là cheat này. 2 ngày 3k. Còn làm ads thường chỉ đc 200-500 thôi.

Mình chỉ muốn bạn trên rằng khi nào dư giả tiền hãy làm cái này. Còn k thì tốt nhất nên đi làm công ăn lương. Làm mmo chỉ là con đường phụ thôi. End. Đi xem phim đã :))

Mình sinh năm 2k1 đó...k dám nhận đệ tử mô :))
đúng là tuổi trẻ tài cao, cháu có thể nhận chú làm đệ tử được không :)

cất 4tr đi mà chuẩn bị mua sữa cho con. Mua 1 con vps centos 6.x và 1 cái domain rồi đi theo mình. Tất cả thông tin mua bán nhớ dùng thông tin ảo. :D liều thì ăn nhiều.

cất 4tr đi mà chuẩn bị mua sữa cho con. Mua 1 con vps centos 6.x và 1 cái domain rồi đi theo mình. Tất cả thông tin mua bán nhớ dùng thông tin ảo. :D liều thì ăn nhiều.
Nếu anh nói nghiêm túc thì em inpox anh nghen.

Ăn cướp em cũng đi nữa. Hic

Mình chỉ muốn bạn trên rằng khi nào dư giả tiền hãy làm cái này. Còn k thì tốt nhất nên đi làm công ăn lương. Làm mmo chỉ là con đường phụ thôi. End. Đi xem phim đã :))
bác cho em xin ít kinh nghiệm tránh die GA dc không, tháng trước die 5 con, tháng này die 6 con rồi tổng thiệt hại ~ 40tr

bác cho em xin ít kinh nghiệm tránh die GA dc không, tháng trước die 5 con, tháng này die 6 con rồi tổng thiệt hại ~ 40tr
Ga mà k mún die thì tốt nhất chặn IP từ VN đi :) :D:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week