• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Xin nhận xét về kênh

phuhung1002

Newbie
Reactions
3
MR
0.327
Sau dịch mình tính làm thêm nhiều nội dung liên qua đến game Free Fire và iPhone, và có thể là troll = iphone ( như ngâm nước hoặc tặng máy )
Các bác xem content e nói như trên có ổn không ạ !

ổn áp đó bạn, mình góp ý phần thumbnail cái là bạn đừng để text nó quá sát viền của ảnh, có cái còn bị mất text, đặt text ở vị trí sao cho không bị che bởi thời gian của video.

xin lỗi, nếu muốn góp ý thật thì tui sẽ cho những ý kiến sau
để phát triển 1 youtube, bạn phải có cái gì đặc biệt khác với người ta , hoặc là siêu ít để kéo người coi.
Bạn đang bị dính phải là chủ để hot quá thành ra nhiều người review và chơi game.
Nếu trùng chủ đề như trên bạn phải pha thêm chút hài hước hoặc edit video sao cho bắt mắt và lôi kéo. Và mình xin báo trước, khách hàng của bạn chỉ có 3 loại.

1/ mới tìm hiểu về game đó
2/ là trẻ nhỏ nó mượn thấy cái gì hay hay đó chạy
3/ ngủ gật để youtube tự chuyển

Điều cần làm là đi SEO từ khóa trong và ngoài youtube. Kênh của bạn , tui đánh giá chỉ đc tầm 4/10 điểm nếu bạn thấy khó chịu cứ phản bác.

Còn đã lấy tiền của forum thì tui reply cho chất lượng chứ ko post đại để cày tiền nhé. Night night

xin lỗi, nếu muốn góp ý thật thì tui sẽ cho những ý kiến sau
để phát triển 1 youtube, bạn phải có cái gì đặc biệt khác với người ta , hoặc là siêu ít để kéo người coi.
Bạn đang bị dính phải là chủ để hot quá thành ra nhiều người review và chơi game.
Nếu trùng chủ đề như trên bạn phải pha thêm chút hài hước hoặc edit video sao cho bắt mắt và lôi kéo. Và mình xin báo trước, khách hàng của bạn chỉ có 3 loại.

1/ mới tìm hiểu về game đó
2/ là trẻ nhỏ nó mượn thấy cái gì hay hay đó chạy
3/ ngủ gật để youtube tự chuyển

Điều cần làm là đi SEO từ khóa trong và ngoài youtube. Kênh của bạn , tui đánh giá chỉ đc tầm 4/10 điểm nếu bạn thấy khó chịu cứ phản bác.

Còn đã lấy tiền của forum thì tui reply cho chất lượng chứ ko post đại để cày tiền nhé. Night night
Điều cần làm là đi SEO từ khóa trong và ngoài youtube.
Bạn có nhắc đến là SEO ngoài youtube là sao bạn. SEO trong youtube thì mình đã làm full rồi. Còn SEO ngoài youtube thì bạn có thể cho mình ít gợi ý. Cảm ơn.
Nhân tiện bạn có thể góp ý cái youtube của mình luôn được không ? Mình rất thích các nhận xét của bạn. Thật thì chua chát nhưng quý. Cảm ơn.

SEO từ khóa ngoài youtube, bạn bỏ 1 ít tiền tầm 10 - 20 usd gì đó, lên picoworker, rapidworker này nó, giao task cho tụi nó, 1 ip làm task đó tầm 0,03 usd. bắt nó tìm từ khóa ngoài google rồi click vô thẳng video của bác, trước sau gì google cũng để ý. Quan trọng nhất là tk bác phải trên 1000, thì lượt đề xuất nó cũng cao hơn

SEO từ khóa ngoài youtube, bạn bỏ 1 ít tiền tầm 10 - 20 usd gì đó, lên picoworker, rapidworker này nó, giao task cho tụi nó, 1 ip làm task đó tầm 0,03 usd. bắt nó tìm từ khóa ngoài google rồi click vô thẳng video của bác, trước sau gì google cũng để ý. Quan trọng nhất là tk bác phải trên 1000, thì lượt đề xuất nó cũng cao hơn
TK youtube của mình hiện tại gần 3000 rồi. Còn vấn đề từ khóa ngoài youtube thì mình tưởng là đi spam các diễn đàn hay là tạo các blog để tăng từ khóa. Vấn đề bạn đề cập đến picoworker thì mình sẽ tìm hiểu. Rất cảm ơn bạn đã cho ý kiến.
May thay là hôm qua có 1 video vừa up lên thì được hơn 200 lượt view. Mong rằng mọi việc sẽ tốt đẹp, ăn dịch khổ quá rồi. Một lần nữa cảm ơn tất cả các bạn đã góp ý cho mình.

Pico thì pico nó cũng khó lắm cậu, nó chỉ là cách tăng traffic cho cậu, để hiển thị từ khóa trên google cao thôi, chứ chốt lại vấn đề vẫn ở chỗ chủ đề cờ rất khó phát triển cậu nhé.
Thôi mình kíu đây , post ở đây hoài sợ bảo câu bài kiếm tiền thì chết, chúc may mắn

TK youtube của mình hiện tại gần 3000 rồi. Còn vấn đề từ khóa ngoài youtube thì mình tưởng là đi spam các diễn đàn hay là tạo các blog để tăng từ khóa. Vấn đề bạn đề cập đến picoworker thì mình sẽ tìm hiểu. Rất cảm ơn bạn đã cho ý kiến.
May thay là hôm qua có 1 video vừa up lên thì được hơn 200 lượt view. Mong rằng mọi việc sẽ tốt đẹp, ăn dịch khổ quá rồi. Một lần nữa cảm ơn tất cả các bạn đã góp ý cho mình.

Bạn phải có cái gì đặc biệt khác với người ta chứ cái này nhàm quá rồi

Bạn phải có cái gì đặc biệt khác với người ta chứ cái này nhàm quá rồi
Cái mình ra đa phần là những hình cờ tàn mới được up trên các group và thường là chưa có ng giải hoặc chưa giải được. Cảm ơn đã góp ý.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,971
171,043
Latest member
vesinhquan1namhu
Back
Top Bottom