Xin Mod Hay Admin vào xem tình hình Box Captcha.

Mình tìm không thấy topic nào thích hợp hơn nên post ở đây vậy.
Mod hay Admin vào xem topic này.
http://mmo4me.com/showthread.php?69368-Lam-the-nao-de-go-duoc-1k500-captcha-trong-1-gio/page7
Là topic của 1 newbie mở ra share cách gõ nhanh.
Có thể cậu ấy háo hức vì thành quả hay là mún share cho anh em pit hay sao mình không biết.
Nhưng mà thấy bị ném gạch dữ quá. 2 Mod đi đâu hết rồi nên hum có ai quản lý Box hết. Hix.
Nếu có thể xin Admin cho 1 Mod nào xử lý hộ Box captcha chờ Bác Mirinda xong công việc rùi chuyển lại cho bác ấy.
Nếu có gì sai xin Admin và Mod xử lí e nhẹ tay nha.
Các bạn nào cùng ý kiến với mình thì cũng xin đừng thanks mình nha. Mình sợ bị nói lập topic để dx thanks.
Và bây giờ
thanks cũng không là yếu tố quyết định uy tính của 1 Mem nữa. Nhìu thanks vẫn có thể Scam. :m020:
---------------------
Mình xin bổ xung là...
Mình không có ý chê bai newbie...
Thậm chí... Mình còn tôn trọng các cậu newbie có ý chí...
Mình cũng từng là newbie cách đây 1 tháng. Và h mình vẫn là newbie trong nhìu lĩnh vực mmo khác.

Last edited by a moderator:

boybokdau

Banned
Reactions
283
MR
0.000
thì sao bác...topic của bác còn loãng hơn topic của bác kia...Mọi ng ném gạch là chuyện bình thường mà..thấy sai ở đâu đó sự thật hay thấy vô lí ở đâu đó thì ng ta ném thôi. Mọi ng cũng share các cách khác nữa mà

Upvote 0

bookmarks

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
ng ta là new thấy post up tình hình toàn up lên hình tốc 25+ ng ta ko biết nên hỏi thôi bạn làm gì mà phải Đụng đến cả Admin Mod thế New mà ai lại ko từng như thế hả bạn. lúc đầu mình gõ tốc 15 nhìn mấy ông post tốc 30+ nhìn cũng thấy ghê lắm vì chưa hiểu rỏ cũng có pm hỏi 1 số ng rồi từ từ cũng biết
có gì đâu mà phải thế haizzz Box cạp bị loãng thật nhưng chỉ tại New ko biết họ ko tìm hiểu hỏi thế thôi

Upvote 0
ng ta là new thấy post up tình hình toàn up lên hình tốc 25+ ng ta ko biết nên hỏi thôi bạn làm gì mà phải Đụng đến cả Admin Mod thế New mà ai lại ko từng như thế hả bạn. lúc đầu mình gõ tốc 15 nhìn mấy ông post tốc 30+ nhìn cũng thấy ghê lắm vì chưa hiểu rỏ cũng có pm hỏi 1 số ng rồi từ từ cũng biết
có gì đâu mà phải thế haizzz Box cạp bị loãng thật nhưng chỉ tại New ko biết họ ko tìm hiểu hỏi thế thôi
Bạn vào topic đó xem lại. Mình toàn đỡ giúp cậu chủ theard đó mà. Mình chỉ là bức xúc việc ace cứ dùng nhìu lời lẽ theo mình là xúc phạm. Có lẽ mình hơi nhạy cảm nhưng.. sự thật là mọi người dễ cãi nhau vì 1 sự việc nhỏ. Mình chỉ mún 1 4rum hòa bình anh em nhẹ nhàn nhắc đỡ lẫn nhau. Và... nạng tay ( miêng ) thì với Scamer chứ newbie và ace mún share thì cần gì phải như thế. Admin + Mod thấy mình nhãm thì có thể banned. Mình vào 4rum với mục đính học hỏi kinh nghiệm và kiếm tiền. Cũng mong giúp đỡ 4rum phát triển.
Mình không biết mình có sai gì không. Nếu Admin hay Mod banned mình thì cũng xin cho mình biết để mình sửa chữa nhé.
Mình xin nhận trách nhiệm với lời nói của mình.

Upvote 0
Reactions
359
MR
0.004
bà mẹ topic nhãm vô đối rãnh hơi vãi từ từ thì bên kia nó cũng bị close thôi mặc j phải lập thêm topic cho loãng. há há vô đây ghi comment này tốn tay vãi 1p cho comment này đánh được 50code rồi :))

Upvote 0

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.321
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype

Của các bạn đây!@@ :binhsua104:

Upvote 0