Waiting for Answer Xin lỗi NGo quoc quyen

Status
Not open for further replies.
các bạn không hiểu ý rồi : bảo send 20% nó k nhận và khăng khăng nếu không 50 % - 80 % thì nó k lấy và sẽ xử minh
giờ xong xui rồi nôn ra cho nó 20% đi, bác cũng ngồi hưởng lợi cả 200tr chứ ít gì mà kì kèo tiếp cho mệt nhỉ

sướng nhỉ , cho thuê Paypal nhận tiền
thằng đi thuê paypal scam nét hay fraud thì chủ paypal nhận đc 1 mớ tiền trên trời rơi xuống

Chả cần đọc ai đúng ai sai đâu , sau khi giải quyết xong giữa 2 ông mà refund lại cho Net thì mới gọi là " chơi đẹp "

Chứ cuối cùng vẫn xơi 80% cái số tiền này thì quả là trúng số độc đắc

thế mới nói ăn 80% rồi mà còn tham
ông @quocquyen ngon thì refund cho net xem nào :D

Nếu từ lúc nó đưa bank và bác pay cho thớt thì đã ko có chuyện kì kèo sau này =))))
có cách vài ngày thôi b à

các bạn không hiểu ý rồi : bảo send 20% nó k nhận và khăng khăng nếu không 50 % - 80 % thì nó k lấy và sẽ xử minh

Dù ông thớt có chửi , có dọa thì cũng bình thường vì tâm lí mất số tiền quá lớn
Việc họ cheat Net , Scam Net là việc của họ , bên cho thuê Paypal phải chấp nhận vì nó có cái giá của nó

Giờ Paypal limited rồi thì bạn deal lại % , yêu cầu họ gửi $ theo % deal
Bạn đưa họ luôn full cái Paypal limited đó để họ muốn giải quyết sao kệ họ , nếu họ cố tình withdraw money về bank cậu thì phải trả thêm phí hoặc mất tiền

Ko họ rút bank khác hay bán paypal limited cho bên thu mua kệ họ
Chứ đừng bảo Paypal chính chủ , nhiều giao dịch này nọ không giao cho người khác được thì hơi chuối
Vì khi cho thuê Paypal nhận tiền thì nghĩa là chấp nhận " rửa tiền " hộ người khác rồi , không cần thanh cao nữa đâu

thế mới nói ăn 80% rồi mà còn tham
ông @quocquyen ngon thì refund cho net xem nào :D
nó nói rõ scam net đi ,. nó trả 80%
QL à mày sai nè nưỡi ra rồi, giờ mày vin vào phí dịch vụ nữa thôi đúng k hay vin gì dọa gì nữa, mày cứ chửi cứ tổ lái đi,. tao nói a cùi rồi đó.
cao nhất mày chỉ nhận đc 20 %
k xin lỗi đàng hoàng đi

Dù ông thớt có chửi , có dọa thì cũng bình thường vì tâm lí mất số tiền quá lớn
Việc họ cheat Net , Scam Net là việc của họ , bên cho thuê Paypal phải chấp nhận vì nó có cái giá của nó

Giờ Paypal limited rồi thì bạn deal lại % , yêu cầu họ gửi $ theo % deal
Bạn đưa họ luôn full cái Paypal limited đó để họ muốn giải quyết sao kệ họ , nếu họ cố tình withdraw money về bank cậu thì phải trả thêm phí hoặc mất tiền

Ko họ rút bank khác hay bán paypal limited cho bên thu mua kệ họ
Chứ đừng bảo Paypal chính chủ , nhiều giao dịch này nọ không giao cho người khác được thì hơi chuối
Vì khi cho thuê Paypal nhận tiền thì nghĩa là chấp nhận " rửa tiền " hộ người khác rồi , không cần thanh cao nữa đâu
đây k phải là cheat mà nó bán kênh và đòi lại bản quyền và net one đã k mua của vn nữa kèm dípute rất nhiều

a hiểu,
bạn thớt đưa bank lúc nghĩ dis không được 15k $

lúc bạn ngoquyen nói rút dc 15k$ thì ko chịu 20% và dọa

lúc này thì 2 bên cãi nhau, ko đi tới đâu

giờ lên đây rồi, mỗi người nhường 1 câu là xong

:| k mở thì tiền tao kẹt ở đó à tiền mày cung thế à., limitn do thằng nào ???
bác nhận cho người ta thuê thì pp bác tự chịu trách nhiệm, chứ sao lại nói limit tiền mày cũng ở đó và đòi 20tr tiền gỡ, bác vừa phải thôi chứ.

Khi cho thuê pp thì người cho thuê phải chịu trách nhiệm với acc mình limit, còn người thuê phải chịu nguồn tiền refund, bị dis

nó nói rõ scam net đi ,. nó trả 80%
QL à mày sai nè nưỡi ra rồi, giờ mày vin vào phí dịch vụ nữa thôi đúng k hay vin gì dọa gì nữa, mày cứ chửi cứ tổ lái đi,. tao nói a cùi rồi đó.
cao nhất mày chỉ nhận đc 20 %
k xin lỗi đàng hoàng đi
giờ bác lại bắt xin lỗi rồi mới pay cho bên kia 20% nữa thì chịu thua
ông ăn 80% hơn 200 triệu rồi mà còn hành người ta haha thấy mắc cười

bác nhận cho người ta thuê thì pp bác tự chịu trách nhiệm, chứ sao lại nói limit tiền mày cũng ở đó và đòi 20tr tiền gỡ, bác vừa phải thôi chứ.

Khi cho thuê pp thì người cho thuê phải chịu trách nhiệm với acc mình limit, còn người thuê phải chịu nguồn tiền refund, bị dis
thế mới thấy lòng tham của con người là không đáy
rất ghét mấy thể loại này

a hiểu,
bạn thớt đưa bank lúc nghĩ dis không được 15k $

lúc bạn ngoquyen nói rút dc 15k$ thì ko chịu 20% và dọa

lúc này thì 2 bên cãi nhau, ko đi tới đâu

giờ lên đây rồi, mỗi người nhường 1 câu là xong
cậu hiểu rồi đó, mà tui thấy giờ stop đc rồi nôn ra 20% trả cho nó là xong dù sao cũng ăn đc 200tr rồi còn lằng nhằng chi ko biết, dù sao tiền cũng là tiền scam mà cứ lằng nhằng với nhau, cãi nhau xong rồi dọa nhau cũng dọa rồi, hold tiền người ta cũng hold rồi, giờ send xong rồi chia tay phải hay ko

còn bác qq dù sao bác cũng cảm ơn nó tí nó chửi dọa này nọ nhưng cũng nói mồm thôi, mà nhờ vậy bác có 200tr bác còn đoài hỏi gì nữa, trả cho nó rồi chia tay đi là xong cứ kì kèo làm gì

đây k phải là cheat mà nó bán kênh và đòi lại bản quyền và net one đã k mua của vn nữa kèm dípute rất nhiều

Việc thớt scam là việc của thớt , bạn chỉ cho thuê paypal nhận tiền và ăn % phí " cực cao " thì bạn phải hiểu đang rửa tiền hộ người khác

Bạn không có quyền phán quyết lấy 80% của người khác khi bạn cầm gọn số tiền đằng chuôi và chắc cú

Thấy bạn trả họ có 20% và kèm xin lỗi " chân thành " thì bạn quả là đạo đức giả

ăn đến 80% của 15680$, chịu thiệt một tí đi bạn ơi. Với lại giao dịch không được dọa nạt nhau, đúng như kèo mà xử lý thôi

15680$ mà vẫn đi đòi tiền phí gỡ limit thì cũng chịu

Việc thớt scam là việc của thớt , bạn chỉ cho thuê paypal nhận tiền và ăn % phí " cực cao " thì bạn phải hiểu đang rửa tiền hộ người khác

Bạn không có quyền phán quyết lấy 80% của người khác khi bạn cầm gọn số tiền đằng chuôi và chắc cú

Thấy bạn trả họ có 20% và kèm xin lỗi " chân thành " thì bạn quả là đạo đức giả
vụ này mà chơi đẹp thì chỉ có 2 cách
1 là 50-50 chứ làm gì có 80-20
2 là refund cho net khỏi thằng nào lấy cả
mấy ông ngon vào đấy chơi đẹp xem nào

Cụ thể giờ nôn 20% ra trả người ta trừ 20% phí gỡ acc, xong ai về nhà náy
ông toibilua kia lần sau khôn 1 tí sn cho kỹ rồi thảo thuận % đừng có làm xong rồi tiếc sau đó lật kèo .
còn qq nên cảm ơn ông kia tiếng, chửi nhau này nọ đc 200tr còn kì kèo làm gì ko hiểu, bác cũng tham quá rồi bác ăn 8 phần nó ăn có 2 phần bác trả tiền gỡ acc cũng chả đáng bao nhiêu

vụ này mà chơi đẹp thì chỉ có 2 cách
1 là 50-50 chứ làm gì có 80-20
2 là refund cho net khỏi thằng nào lấy cả
mấy ông ngon vào đấy chơi đẹp xem nào
ai kêu ngu làm chi hả bạn thương lượng lúc đầu 8-2 làm gì tự mình đưa ra thỏa thuận như vậy thì trách ai
ăn thua giờ rf đc cho nét hay ko mới là vấn đề vì tiền đã nằm trong tay ông qq rồi

minh k nhận và cũng k cho thuê ? cậu ta nói gửi nhờ ít tiền từ net thì minh cho mượn, còn kèo là kèo rõ ràng, k có tiền to tiền bé thế này thế nó cọc sao thì thế đi

ai kêu ngu làm chi hả bạn thương lượng lúc đầu 8-2 làm gì tự mình đưa ra thỏa thuận như vậy thì trách ai
trách thớt n g u chứ sao vụ này mà 20-80 thì quá là ko hợp lý
tiền trên trời rơi xuống thì mỗi ông 50-50
cái acc giỏi lắm đáng giá dc bao tiền mà đòi ăn của người ta 80% đến bây giờ 20% còn ko chịu trả
còn phải hành người ta là xin lỗi này nọ mới trả =)) nghe buồn cười vãi ra

ăn thua giờ rf đc cho nét hay ko mới là vấn đề vì tiền đã nằm trong tay ông qq rồi
bác đọc cho kỹ nhé, chính nó còn kêu là gỡ xog refun cho net hết này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,822
Latest member
sectormoney

Most viewed of week