Ask Xin giúp đỡ Dịch vụ sever nào tốt nhất hiện nay

mmo4melee

Junior
Reactions
2
MR
0.315
Chào anh em, hiện tại mình sử dụng dịch vụ của vultr, do bị dính lỗi bản quyền DMCA nên mình không kíp xử lý nên phía bên vultr thông báo mình bị lỗi vi phạm nguyên tắc do đặt quảng cáo xổ số với cờ bac.
Anh em nào biết sever nào khác giới thiệu giúp mình với.

Attachments

74.7 KB · Views: 44
Chào anh em, hiện tại mình sử dụng dịch vụ của vultr, do bị dính lỗi bản quyền DMCA nên mình không kíp xử lý nên phía bên vultr thông báo mình bị lỗi vi phạm nguyên tắc do đặt quảng cáo xổ số với cờ bac.
Anh em nào biết sever nào khác giới thiệu giúp mình với.
chới mấy thứ bản quyền .. mà mấy bác dùng vultr cũng liều ghê

https://veesp.com/ xin hân hạnh tài trợ

thời buổi nào rồi còn dùng thằng này . giờ chỉ có kiếm dịch vụ khác thôi , chứ bên nào chả đc

prohoster.info

Last edited:
veesp giá cao quá công thanh toan thì giới hạng , nên cân nhắc nhé

Vấn đề ko nằm ở sever đặt ở đâu, vấn đề nằm ở che ip thế nào. Có tiền thì múc ddos-guard của nga ngố thì kể cả bạn có làm site cướp giết hiếp ấu dâm khủng bố cũng ko ai đụng dc đến cọng lông chân của bạn

nga ngố giờ cả thế giới cô lập rồi , nên cũng chả sợ , chỉ sợ lệnh trừng phát nó áp lên ngành mmo là toi

nga ngố giờ cả thế giới cô lập rồi , nên cũng chả sợ , chỉ sợ lệnh trừng phát nó áp lên ngành mmo là toi
ddos guard nó có từ lâu rồi, và các site xiếc vs torrent hạng nặng đều dùng để che ip. Cơ bản là tụi nó ko có thời gian đọc email gửi đến. Trước nó free chứ sau khi thu phí thì cũng ko chơi dc

thì nó bảo kê cho trộm cắp mà , phải thu phí thôi , nhưng từ từ thế giới sẽ có cách thôi , hiện tại dùng hàng của bọn nga vẫn ổn , nhưng chỉ tạm thời thôi , chứ lâu dài thì chưa chắc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom