Waiting for Answer Xin lỗi NGo quoc quyen

Status
Not open for further replies.
thì như mình nói ban đầu ấy, lúc đầu ngu người ko nghĩ kỹ kêu 8-2 lúc sau mới nhận thấy rằng mình ngu nên tiếc đoài 50%, thương lượng ko đc chuyển thành đe dọa .
Mà chung quy lại thì tiền này là tiền scam :(
kiểu tiền k phải của minh ấy ông nên tiếc làm gì

Thôi 20%*15600 USD - 4 triệu , giải quyết vậy cho êm , chứ đã thỏa thuận từ ban đầu là 20% rồi mà. Lần sau rút kinh nghiệm suy nghĩ kỹ càng trước khi hợp tác thỏa thuận làm ăn

Nhưng nó đâu tử tế đến mức như thế, bác hiểu nó thuê rp fb tôi 2 lần liền đó, từ t8 đến giờ mới mở đc nè
ah chỗ này cũng đơn giản thôi, chính m cũng đồng ý là để 1 time xem nó có dispute hay khiếu kiện về bank không rồi 2 thằng chia chác, time đó là 100 ngày hay 90 ngày gì đó, có phải m k đồng ý đâu ?

kiểu tiền k phải của minh ấy ông nên tiếc làm gì
tiếc sao ko bác, nếu lúc đầu thỏa thuận 5-5 mình nghĩ bác cũng đồng ý mà, tự nhiên chơi ngu 8-2 nhận phần 2 mất 3 phần tiếc bỏ sừ ra, đâu phải vài trăm k đâu mà ko tiếc vài chục triệu mà :p

TÔI KHÔNG GẠ GẪM BẠN LÀM VIỆC VỚI TÔI, 1 NGÀY ĐẸP TRỜI ĐANG NGỒI BỜ HỒ BẠN GỌI ĐIỆN MƯỢN PP OKE CHO MƯỢN CÓ SAO ĐÂU
RỒI B SCAM NÊT ĐỔ TIỀN VỀ - > NET EMAIL CHO BẠN
HÃY NHỚ LÀ CHẲNG AI ÁP ĐẶT ĐỀU DO BA TỰ ĐẶT RA

ah chỗ này cũng đơn giản thôi, chính m cũng đồng ý là để 1 time xem nó có dispute hay khiếu kiện về bank không rồi 2 thằng chia chác, time đó là 100 ngày hay 90 ngày gì đó, có phải m k đồng ý đâu ?
thôi giờ bác nôn 20% và trừ 20% phí gỡ gì đó ra send cho lão ta rồi ai về nhà đó ngủ đi, chứ lằng nhằng làm gì .
về phần ông kia sau này làm ăn gì suy nghĩ kỹ rồi nói, nói cho đã rồi tiếc sau đó lật kèo ko đc thì dọa :))
Mạng người có vài chục triệu là đúng nhưng ko phải mỗi mạng ông quocquyen có giá vài chục triệu đâu, nói ít hiểu nhiều lớn rồi ko phải con nít, chơi ngu rồi hại gia đình

vì n thằng như này mà k ai bán đc video cho network one gì đó thậm chí còn bị dípute

Klq lắm, thì ra đây là lí do net One nó cạch VN =)) và kênh bạn vẫn đang đều đều nhiều view =))
Với lại thấy trong log chat bạn chủ thớt có nói "NHÂN QUẢ" hẳn là nhân quả cơ =))
đúng là vì lý do này mà nó cạch VN thật, mình xem trên fb đầy vụ scam net :))

Paypal này bị limit sao không gỡ đi nhỉ? Chắc có sự tình bên trong rồi :)
nhân tiền 2 ngày sau nó đòi lại bản quyền video với net sau đó là limit và gỡ minh cũng chỉ đi thuê thôi k tự gỡ, chứ k phải là không GỠ bạn.

nó thanh toán luôn thì đã chẳng fai dọa :3
trả 50% :)) mày có bị sao k mày mất dậy ngay từ đầu và đòi người # tử tế, tao bộ đội lắm, ai chơi thế nào tao chơi lại thế!

à tao biết cái văn của mày, gửi xong bắt đầu mayf ra nhà, rất tiếc văn của mày đã đc a tâm chị nhã ở gr mua bán pm nói trc với tao, mày cũng DÃ TÂM LẮM

vậy bạn ngoquyen nhận được 15k$ luôn và ko bị thiệt hại gì ?

vậy làm theo thỏa thuận 8-2 , tiền thuê mở lại PP cũng 8-2 là xong.

tại " bút sa gà chết" giờ sao đòi lên 50% được ..

vậy bạn ngoquyen nhận được 15k$ luôn và ko bị thiệt hại gì ?

vậy làm theo thỏa thuận 8-2 , tiền thuê mở lại PP cũng 8-2 là xong.

tại " bút sa gà chết" giờ sao đòi lên 50% được ..
bạn bị nó tổ lái rồi ^^ trả 20% nó k nhận kèm yêu cầu ban đầu 80% sau tụt 50% và phí minh mở pp 100%

Nhưng nó đâu tử tế đến mức như thế, bác hiểu nó thuê rp fb tôi 2 lần liền đó, từ t8 đến giờ mới mở đc nè

Cái vụ report nick này thì phải có chứng cứ. Chứ đâu thể nói khơi khơi vậy đc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week