Xin lỗi 2 bạn lancanma và shinichikiss

Thế là giống y chang tôi rồi, Đà Nẵng bỏ độc rồi, 2 năm trước cái-vào cái đêm noel 2010, 5 thằng uống xong 2 chai rượu(nhựa vuông-bất chợt quên tên rồi-bình thường uống chẳng sao), sau đó hết rượu, khoảng 1-2 h đêm rồi, có thằng đi mua thêm 2 chai 7 rượu dân Đà Nẵng nấu, thế là kể từ đó ăn ở chung với DỊ ỨNG BIA RƯỢU, uông vô là nổi ngứa rách da rách thịt, Cái chây rứa bây, chả hiểu nó đầu độc kiểu gì...:(:binhsua06:

Thôi đi ngủ, mai chạy xe từ Quảng Trị vô Đà Nẵng, chắc khoảng 11 rưỡi, 12h đến nơi rồi! Cãi nhau sau... Mod nổi ngứa nên MOD gãi vào 2 thằng mình....:binhsua01:. Thằng lancanma vào Cãi tiếp sức

Last edited by a moderator:
ngứa gải tróc cả da :m017:
4 năm trước 1 đêm ăn trứng lộn uống ly bia ở đà nẵng xong sang mai ngủ dậy ngứa khăp người, gải đến đâu da tróc đến đó thôi có gì mai về đến nơi đi rồi nói chuyện

Mí bác uống nhìu quá, nó nổi mề đây chứ đổ tội j cho bia rượu dân Đà Nẵng..............

Nó nổi kể từ khi uống cái thứ đó bác....
Này thì chứng cứ teamview nè, Xem cho đã đi nhé!!! Thằng lancanma, mịa nó, bấm có mấy cái mà nó làm như bấm cả ngày, mịa nó, phải mượn yh của nó để tìm cho rồi, bực cả mình, bạn bè gì khốn nạn!:binhsua10:
Còn chưa kể lúc đó nó tắt teamview mà mình chưa out nick trong MMO4VN nữa, nó là bạn nên ko sao, mình bảo nó cướp à, nhưng nó ngồi nghịch tí và ko post gì cả, vì hình như lúc đó nick shinichikiss của mình chưa đủ 20Post để post bài trong Small Exchange!

Giải quyết, unban nhanh gọn dùm cái đi mod! Còn gì là ta nữa!

Đề nghị Mod cắt dòng này gọn: Ban 2 nick này vì tội danh scam

---------- Post added at 08:14 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

Vô xem đê bà con, ông Mod hình như chưa online.:(:binhsua16:

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

Xin phXin phép các bác, các cô, các chú cho em up cho em nó lên top ạ....

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

Lót gạch ngồi hóng sao mà lâu thế? :(

Last edited by a moderator:
sr sáng ngủ dậy 10h mà đầu đau như búa bổ gặp di ứng phải ra quầy thuốc mua thuốc di ứng , hic
có gì pm quang_mahidol cái nhé
yh của mình , làm việc cho nhanh
Thân

thành thật xin lỗi 2 bạn vì 2 bạn teamview nhau và login trên máy của nhau nên hệ thống cũng cho ra kết quả trùng session nên buộc mình phải ban nick 2 bạn tránh việc scam
Sau khi check log thì mình nhận thấy 2 bạn có teamview nhau thật vào ngày 16 nên đã unban cho hai bạn
thành thật xin lỗi 2 bạn
thân

kết thúc một cuộc tìnhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

kết thúc một cuộc tìnhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

Chú mi, vinammos na miếc gì đó ở lại đảo chơi 1 mình đi nhá! Tụi tao vô đất liền đây =))
Thank bác MOD đã giải quyết xong. Ngày qua nghe câu: Không cần phải giải thích, nói lời vĩnh biệt với 2 id đó đi, làm mình cả kinh :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom