Xin lỗi 2 bạn lancanma và shinichikiss

Cảnh cáo những member còn lại vào đây spam tiếp thì ra đảo 3 ngày riêng vinamos thì coi chừng acc chính tăng lên 1 tháng nữa
thân

:binhsua12: Tội danh không chuẩn rồi a Quang ơi, nó có scam của ai đâu làm gì có nạn nhân mà gán ghép tội danh scam, cùng lắm là cảnh cáo ko đc vào mmo của nhau liên tục qua về như vậy thôi!

Cảnh cáo những member còn lại vào đây spam tiếp thì ra đảo 3 ngày riêng vinamos thì coi chừng acc chính tăng lên 1 tháng nữa
thân
dạ,em nghe rồi bác mod,em có lói gì đâu,thôi em đi phơi lông để các bác bàn luận tiếp,bbi các bác,chúc các bác cãi nhau vui

:binhsua12: Tội danh không chuẩn rồi a Quang ơi, nó có scam của ai đâu làm gì có nạn nhân mà gán ghép tội danh scam, cùng lắm là cảnh cáo ko đc vào mmo của nhau liên tục qua về như vậy thôi!
thế đợi nó scam thì mới ban nick à :m017:

thế đợi nó scam thì mới ban nick à :m017:

:binhsua15: Thôi cảnh cáo 2 em nó rút kinh nghiệm dù sao cũng ko đến mức banned nick 4rever đâu a, cho mỗi e 24h là đẹp rồi!

Ta Ta đâu có rảnh mà làm 3 cái phường đó.
24h cũng không thể chấp nhận được! Cảnh cáo thì em nhận( và nói thêm ko hiểu sao lại 43 lần, nhưng em chỉ log nick em vào laptop của nó 1 lần duy nhất thôi)!

Nói thật ra làm thế này chỉ tổ rắc rối..
Scam là muôn thủa chỉ chặn được những cái đã qua rồi thôi,,,,scamer quá điêu luyện còn nai tơ xuất hiện ngày càng nhiều,,, đi lạc bị bắt rồi đổ tội éo có chỗ trốn !!!
Đây là MMO = thế giới ảo : Ngu thì chết khôn thì sống !! Giúp đỡ cũng hạn chế thôi
Làm căng quá ồn ào lắm !!
Đã free topic ex chấp nhận người ta rao,bán..kô thì bắt lệ phí ít nhất 5$ lập topic đi !!!
Thôi thả 2 thằng bé ra không đủ thuyết phục rồi :|

24h cũng không thể chấp nhận được! Cảnh cáo thì em nhận( và nói thêm ko hiểu sao lại 43 lần, nhưng em chỉ log nick em vào laptop của nó 1 lần duy nhất thôi)!

mình biết cậu ko rảnh nên cậu vui lòng đưa log chat lên
cảm ơn
thân

Vậy bạn đưa cho mod cái log chat mà có việc đưa số teamview đi. để chứng minh mình vô tội. + yahoo lưu history online mà, đâu có liên quan gì đến bảo hành máy tính đâu.

Cảm ơn bạn svalmta cũng đã từng giao dịch với mình, chỉ số nhỏ thôi. Mình ko biết là có vụ online, để mình phụ thằng bạn mình tìm:D

mình đang tìm nè. đọc mù cả mắt. cái đó lâu quá rồi mà.giờ chắc mai mới tìm được mất. 2 đứa bạn thân nên chát với nhau suốt....nhiều quá,chóng mặt:binhsua04:

Cảm ơn bạn svalmta cũng đã từng giao dịch với mình, chỉ số nhỏ thôi. Mình ko biết là có vụ online, để mình phụ thằng bạn mình tìm:D

uhm, mình confirm là đã giao dịch với bạn. Mình nhớ là mình send tiền trước. Mình cũng nghĩ bạn uy tín. Nhưng bạn cứ có cái proof mọi người mới tin.

Uh, bac Uh, bác MOD có thể teamview hoặc đt, check location cho nhanh hơn đc ko nhỉ, nó tìm cái log chưa ra, tôi thì ko biết tìm, vừa mới hói nó cách tìm!

Reason: Reason: Có chút men của bác Mod! Bó tay, tôi sáng mai phải dậy sớm chạy 180Km đường trường, dự định ngủ sớm mà giờ thành thế này đây, thôi ngủ!

Reason: Reason: Có chút men của bác Mod! Bó tay, tôi sáng mai phải dậy sớm chạy 180Km đường trường, dự định ngủ sớm mà giờ thành thế này đây, thôi ngủ!

có chút men ở đây là bây giờ tớ ko tỉnh táo để team view còn lúc tớ ban nick thì còn tỉnh như con sáo
thân

---------- Post added at 01:35 AM ---------- Previous post was at 01:34 AM ----------

lại nhậu với nhẹt bỏ bê vk :m077:
bị bồ bỏ nên mặc dù bị dị ứng rượu nhưng vẫn uống :m020:

ModMod này bị dị ứng bia rượu giống mình, uống vô nổi mề đay ngứa thích ko MOD =)):binhsua04:

Hi vọng giải quyết sớm đi ngủ, sáng mai đến trưa chạy xe máy, chiều đi học, tối online, thằng lancanma hi vọng sáng chiều mai tìm ra cái teamview đó, giờ nó mệt đi ngủ rồi, Bị ban thế này thì còn gì là topic của mình...

Last edited by a moderator:
ModMod này bị dị ứng bia rượu giống mình, uống vô nổi mề đay ngứa thích ko MOD =)):binhsua04:

ngứa gải tróc cả da :m017:
4 năm trước 1 đêm ăn trứng lộn uống ly bia ở đà nẵng xong sang mai ngủ dậy ngứa khăp người, gải đến đâu da tróc đến đó thôi có gì mai về đến nơi đi rồi nói chuyện

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom