Xin lỗi 2 bạn lancanma và shinichikiss

log chat mà không biết lại biết dùng teamview :-j hazzzz

---------- Post added at 12:26 AM ---------- Previous post was at 12:25 AM ----------

ChungChúng em là bạn, khi chat có save log chat đâu, máy em mới bảo hành, thằng lancanma đang tìm, chờ xíu đi anh, mai dậy sớm chạy xe máy đường dài, giờ phải ngồi giải quyết cái vụ vô duyên nay

yh mới nó tự lưu mà :|

ChungChúng em là bạn, khi chat có save log chat đâu, máy em mới bảo hành, thằng lancanma đang tìm, chờ xíu đi anh, mai dậy sớm chạy xe máy đường dài, giờ phải ngồi giải quyết cái vụ vô duyên nay

Vào yahoo.vn ,chọn mail,đăng nhập vào.nhìn bên trái,click vào cuộc trò chuyện.rồi tìm đến ...chụp.

log

Log chat chứng minh chúng em là bạn, ngày nào cũng chat(chửi nhau rầm rộ, mong các bác đừng để ý) do chat nhiều quá, em ko có log chat(máy em mới đi bảo hành), thằng hoangtudentujoi tìm cái log chat lúc teamview cũng khổ. Mong bác mod xét lại dùm.

ban là ban,ko lói nhiều,thích thì lên võ đài tỷ thí võ công,thắng làm vua,thua làm mod :binhsua04:

lancanma nick yahoo là hoangtudentujoi, cái này mod có thể kiểm tra tất các các topic rao bán AP của tôi. xin mod hay sáng suốt để giải quyết cho chúng tôi được khâm phục bái phục:binhsua15:

Bác yesterday nói phải lắm! Thua làm mod!... Mong check lại kỹ hộ em! Mai chạy xe máy đường dài sớm mà giờ còn ngồi gõ phím đây...

up cái cuối rồi đi phơi chuối cái coi

còn proof team view nhau thì sao ?
Bằng chứng ko thuyết phục
Thân

Last edited by a moderator:
Làm mod sướng nhỉ? Mod ban xong là đi ngủ! Thôi đi ngủ, mai mod xem lại dùm cái đi, gây scandal kiểu này thì khỏi phải bàn...:binhsua07:Th

quyết định lần cuối
bây giờ quá đuối
phải di phơi chuối
mai đi bán muối

proof nói chuyện là của hôm nay , còn proof team view nhau thì sao ? cái time nói chuyện lại lớn hơn 11h38 phút sau cái topic này lập ra
Bằng chứng ko thuyết phục
Thân

Anh làm MOD kiểu gì mà không biết check lịch sử? Anh xem lại chỗ giữa, trên cùng, sau tin nhắn nhanh: là ghi này tháng năm chat đó anh, Anh xem lại là ngày tháng năm nào? Còn cái teamview thằng lancanma đang tìm, giờ này cũng buồn ngủ rồi, no đang tìm mệt nghỉ đây,...

quảng cáo wed mọi lúc mọi nơi ... em nghĩ bác này nên cho ra đảo đi à =)) đã thế nhìn cái avatar mới nản chứ :binhsua04:

khoái thí mồ lun bày đặt nản,thích thì anh nhường cho cái avatar nè cưng,ganh tị hoài à:binhsua12:

---------- Post added at 12:57 AM ---------- Previous post was at 12:56 AM ----------

Em đề nghị là lập topic vote cho bác Vina này ra đảo đi :))

bác lạy cháu,bác đang ngoài đảo nè cháu,lết đít về đất liền nghe ngóng tình hình rồi lại ra thôi,thích ra ko bác bảo mod cho ra:binhsua04:

Anh làm MOD kiểu gì mà không biết check lịch sử? Anh xem lại chỗ giữa, trên cùng, sau tin nhắn nhanh: là ghi này tháng năm chat đó anh, Anh xem lại là ngày tháng năm nào? Còn cái teamview thằng lancanma đang tìm, giờ này cũng buồn ngủ rồi, no đang tìm mệt nghỉ đây,...

xl quên nhìn time, vậy thì cậu cho mình xem proof team view cho số ?
Thân

Mệt quá thanh minh gì team check đúng thì thả sai thì cứ thế má chém :m131:

Bác sim4mmo cũng đã từng giao dịch với em! Và đề nghị các bác đừng vào đây chém gió lung tung, topic này đang quá hot với bác Mod! Đề nghị mọi người ko quảng cáo ko vote bậy...:binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom