Request Xin kinh nghiệm về 3G

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là đứt cáp quang, mình thì ko có kinh nghiệm xài 3G, tối qua có xài thử 3G 7.2 Mbps mobifone trên điện thoại share ra thì rất ngon, làm việc tạm ổn chứ ko lê lết như cáp quang nhưng ngặt cái nó đốt tiền quá. Trong 4 tiếng nó đốt của mình gần 500Mb/1 laptop. Anh em nào nhiều kinh nghiệm 3g cho mình xin ít thông tin với.

- Xài gói nào, mạng nào thì mạnh nhất, ổn định nhất > 10 Mbps là chuẩn, > 20 Mbps là đẹp (vụ tốc độ này hôm bữa có nghe quảng cáo mang máng ở đâu đó có gói cước lên tới 21 Mbps mà tối qua tìm hoài ko ra gói này)
- Xài gói nào thì giá rẻ nhất đối với nhu cầu của mình, 1 ngày thì mình đốt gần 2Gb băng thông :cool:

thế bác nghĩ từ việt nam sang mỹ cũng truyền qua 3g à bác :)), ảo tưởng sức mạnh của 3g quá
hình như bạn nói là 3G nhưng bạn chưa hiểu về 3G thì phải. bạn tìm hiểu về 3G đi rồi lên đây comment. ok

Upvote 0
hình như bạn nói là 3G nhưng bạn chưa hiểu về 3G thì phải. bạn tìm hiểu về 3G đi rồi lên đây comment. ok
Bạn nên tìm hiểu rồi nói nhé. Thế bạn nghĩ truyền 3g qua biển bằng cách nào, bằng vệ tinh ak, hay là lắp cột sóng trên biển. Truyền qua cáp nhé bạn.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week