Ask Xin hướng dẫn postback BLVD

w2pfvn

Newbie
Reactions
3
MR
0.006
Tình hình là em mới dùng cái code f1s này. Mà không hiểu sao postback nó chẳng chạy đc cả cái net cơ bản BLVD. Mọi người cho em xin hướng dẫn với được ko ạ. Em add net vào thế này đã đúng chưa. Với là có đc file postback blvd của code này share cho em với nhé . Em cảm ơn nhiều.

À. thêm 1 điều là hình như trong cái đoạn Iframe. E thấy subid=XXX. Cái XXX này em cứ ngờ ngợ. ko biết có phải do nó mà postback em ko chạy ko nhỉ
:p

ezreal

Senior
Verified
Reactions
682
MR
0.617
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình là em mới dùng cái code f1s này. Mà không hiểu sao postback nó chẳng chạy đc cả cái net cơ bản BLVD. Mọi người cho em xin hướng dẫn với được ko ạ. Em add net vào thế này đã đúng chưa. Với là có đc file postback blvd của code này share cho em với nhé . Em cảm ơn nhiều.

À. thêm 1 điều là hình như trong cái đoạn Iframe. E thấy subid=XXX. Cái XXX này em cứ ngờ ngợ. ko biết có phải do nó mà postback em ko chạy ko nhỉ
:p

cái đó bạn vào mục Account>>>webinffo>>>thấy 1 cái mã PUBID . Copy cái đó change tại Iframe ở code f1 nhé

em đã change lại rồi anh ạ. mà ko hiểu sao postback nó cũng vẫn ko chịu chạy. Là do file blvdpb.php. hay là cần phải lưu ý điều gì nữa ko ạ

Code:
<iframe width="600" height="750" src="http://www.blvd-media.com/OfferWall.aspx?pubid=3480&subid=XXX&bg=fff" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.423
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
em đã change lại rồi anh ạ. mà ko hiểu sao postback nó cũng vẫn ko chịu chạy. Là do file blvdpb.php. hay là cần phải lưu ý điều gì nữa ko ạ

Code:
<iframe width="600" height="750" src="http://www.blvd-media.com/OfferWall.aspx?pubid=3480&subid=XXX&bg=fff" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
cái mà ổng chỉ là chỉnh cho nó hiện off thui
còn postback là do file php của bạn, chứ ko phải do cái Iframe

trong file postback có cần chỉnh gì ko ạ. còn hiện off thì e làm hiện lên bằng dòng iframe gì cũng hiện hết cả rồi ạ. làm thì acc blvd vẫn nhận đc +, chỉ là postback ko báo gì hết cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week