Help Xin hỏi về vấn đề vps

autohoi123

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Mình có VPS nhưng bây giờ mình muốn là không cần download file về vps rùi lại up từ vps lên host, có cách nào remote file mà không cần download trực tiếp về vps rùi lại dùng filezila để up lên host không.
Tức là mình muốn dùng vps như 1 cái hostleech thui. Mình không biết diễn đạt thế nào, mong các bạn thông cảm

down hết file về , cài rapid leech , chuyển hết file vào thư mục chứa file của rapid leech .

lấy ip vps + tên file mà remote . cứ làm thế đi là bạn sẽ biết

Mình có VPS nhưng bây giờ mình muốn là không cần download file về vps rùi lại up từ vps lên host, có cách nào remote file mà không cần download trực tiếp về vps rùi lại dùng filezila để up lên host không.
Tức là mình muốn dùng vps như 1 cái hostleech thui. Mình không biết diễn đạt thế nào, mong các bạn thông cảm
không bạn à ...kô dow thì sao dc ...bạn vẫn phải dow bình thường sau đó thì remote (thay vì úp )
cài xam ,mở port ,tắt firewall rồi ok :D....lấy link bỏ cho nó remote thôi

Mua cái hostleech cho nhanh lại còn :|
Buy vps làm gì nữa.
Vừa rẻ hơn vừa đỡ mệt cài soft này nọ
Mình chả bao giờ dùng hostleech luôn.
Chơi hostleech dễ bị report lắm

Mua cái hostleech cho nhanh lại còn :|
Buy vps làm gì nữa.
Vừa rẻ hơn vừa đỡ mệt cài soft này nọ
Mình chả bao giờ dùng hostleech luôn.
Chơi hostleech dễ bị report lắm
VPS kéo torrent là ổn nhất:D

Last edited by a moderator:
anh em có thâm niên cho hỏi chút, vps thì nguồn nào là ok nhất nhỉ, mình mới chỉ biết boko+tavps, nếu ai dùng qua rồi thì cho 1 so sánh với nhé, tks!

anh em có thâm niên cho hỏi chút, vps thì nguồn nào là ok nhất nhỉ, mình mới chỉ biết boko+tavps, nếu ai dùng qua rồi thì cho 1 so sánh với nhé, tks!

VPS của ông "sư trên chùa" là ok nhất :))

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week