Tutorial Share Web tool stream Video từ Google Drive

marktwain5412

Newbie
Reactions
2
MR
0.110
Chào các bác!!
Nhận thấy ae đang có nhu cầu stream Video từ google drive nhiều, sẵn tiện đang dư con vps unlimited traffic 1 năm nên mình share cho ae cái tool tại địa chỉ này nhé: https://stream69.online
Cách dùng rất đơn giản chỉ cần ném link google drive vào => lấy link embem code gắn vào web của ae hoặc ở đâu cũng đc là xong
Mình cam kết không gắn bất kỳ quảng cáo gì vào video player, chỉ gắn vào web để lấy vài đồng duy trì vps sau này :D hy vọng ae ủng hộ!! AE ủng hộ xài tool càng nhiều thì web càng trâu nhé :D
Bác nào muốn mua sources thì inbox mình nhé

nếu bạn giữ được lâu dài và bền vững thì tốt, quá , mình sẽ chơi mấy phim cũ kiểu hongkong bộ hàng quốc thì ko lo die , nhớ ngày xưa cũng có mấy site như thế này , nhưng được 1 thời gian tư nhiên tắt mất

Chào các bác!!
Nhận thấy ae đang có nhu cầu stream Video từ google drive nhiều, sẵn tiện đang dư con vps unlimited traffic 1 năm nên mình share cho ae cái tool tại địa chỉ này nhé: https://stream69.online
Cách dùng rất đơn giản chỉ cần ném link google drive vào => lấy link embem code gắn vào web của ae hoặc ở đâu cũng đc là xong
Mình cam kết không gắn bất kỳ quảng cáo gì vào video player, chỉ gắn vào web để lấy vài đồng duy trì vps sau này :D hy vọng ae ủng hộ!! AE ủng hộ xài tool càng nhiều thì web càng trâu nhé :D
Bác nào muốn mua sources thì inbox mình nhéView attachment 244409
cũng hay đấy bạn, chấm để giành

nếu bạn giữ được lâu dài và bền vững thì tốt, quá , mình sẽ chơi mấy phim cũ kiểu hongkong bộ hàng quốc thì ko lo die , nhớ ngày xưa cũng có mấy site như thế này , nhưng được 1 thời gian tư nhiên tắt mất
Cảm ơn b. Ít nhất mình duy trì đc 1 năm vì lỡ mua cái vps nhưng xong cũng k dùng đến :D Hy vọng ae ủng hộ lâu dài

Gdrive giờ có ai xài nữa đâu, mấy gói google drive unlimited ngỏm hết cả rồi, stream thì ăn limit.

Cảm ơn b. Ít nhất mình duy trì đc 1 năm vì lỡ mua cái vps nhưng xong cũng k dùng đến :D Hy vọng ae ủng hộ lâu dài
ok bạn , mình có site phim , chắc sẽ thử bỏ lên hy vọng sống lâu dài , giờ tìm mấy loại này hơi khó , toàn kiếm mấy chỗ khác tốc độ chậm lắm , chỉ có google là mượt thôi

cái này có phải update thường xuyên k bác, host nó update là mình phải fix à, vất vả nhỉ đang định mua cái sour của bác về stream,
Trừ google drive ổn định ra còn host khác thì mình k biết b ạ. Tại vì code này của mình chủ yếu là google drive thôi, mấy cái kia thực ra mình cũng ít xài nên k check mấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom