Ask xin hỏi kinh nghiệm của các pro về post site portal

minh_hai

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em được bạn nó cho list site portal để post. Em muốn hỏi kinh nghiệm của các bác là site portal có khác 4rum ko?
Em là gà nhé, rất mong được giúp đỡ

Cảm ơn 2 bác. Cho em hỏi là nên post các bài có dung lượng lớn hay nhỏ. Và nên post các thể loại gì ạ. Em đang post các bài nhỏ (wallpaper, magazine, soft nhỏ và music) nhưng thấy lượng down rất thấp nếu không muốn nói là không có:binhsua46:

híc, em đang sử dụng autopost. nó báo vẫn post đều mà đến lúc kiểm tra thì đa số không có bài nào. Nhục quá. Cảm ơn các bác nhé

portal thì bạn phải để ý xem trang nào được public bài viết , trang nào ko đc , tùy mod nó có public cho bạn hay không , chứ post cho cố vào mà không đc public cũng như không ah, còn post thì thể loại nào cũng chơi đc hết mà

portal thì bạn phải để ý xem trang nào được public bài viết , trang nào ko đc , tùy mod nó có public cho bạn hay không , chứ post cho cố vào mà không đc public cũng như không ah, còn post thì thể loại nào cũng chơi đc hết mà

pac bít site nào cho public ko share e với

ai cũng nói pro nào biết cách ko chỉ dùm với dậy cà, nếu thời gian đi năn nĩ hỏi thì tự nghiên cứu sẽ hay hơn đấy ^^.
Public hay hok còn tuỳ vào site, site không nỗi tiếng thì nó pub, còn cỡ như DA, FW có năn nĩ gãy lưỡi thì cũng ko có vụ được pub đâu bạn à, trừ phi bạn wen với admin

Post các trang Nga,...
Post warez (Movie,game,app,music,...)
Trình bày đẹp, rõ ràng

Post ở các trang Nga nó có lợi là pub, xác suất post dc tăng, Nga cũng nằm trong G2 nữa~~> $ lên.

tăng như thế nào nếu nó ko chịu down ? giữa 1 phim phụ đề nga và phụ đề tiếng anh ỡ portal nga, tụi nó sẽ chọn down cái nào ?

tăng như thế nào nếu nó ko chịu down ? giữa 1 phim phụ đề nga và phụ đề tiếng anh ỡ portal nga, tụi nó sẽ chọn down cái nào ?
Bác này ko có nguồn Movie + Music + Ebook Nga rồi.

Bác này ko có nguồn Movie + Music + Ebook Nga rồi.

Ah ah hóa ra gặp cao nhân, thế nếu post auto thì những cái nguồn nga đó xài được cho website English ? phải chăng bạn rãnh ngồi post 2 bên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,374
172,479
Latest member
CUCULUC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week