xin hỏi các đại ca kiếm tiền

thanhdh

Junior
Reactions
43
MR
0.006
mình có 1 laptop và 1 dcom dùng 3G viêttell mình cũng qua loa về cách thức kiếm tiền online ,, câu hỏi đặt ra mình muốn hỏi dùng 3g có làm dc ko , hay phải có mạng dây vnpt và nếu dùng 3g dc thì nên chơi gì ạ ??

Tùy thể loại MMO bạn ơi.
Thể loại đầu tư này nọ ngày log vào log ra thì sài 3G ko sao.
Chứ Offer hay captcha này nọ thì tốt hơn sài mạng dây ^^.
Ah. Níu có sài PP hay mấy web khó tính như neobux gì đó thì nhớ sài dây mạng cho chắc.
Nói chung lên dây mạng vẫn tốt nhất =]]

Upvote 0
Upvote 0
nếu mình muốn làm như các bạn thì ngoài máy tính , mạng , tiền ko nói tới cần thẻ visa phải k ạ

Upvote 0
Bạn cứ tìm hiểu thật kỹ 1 thể loại MMO rôi hẳn tham gia nhé. Theo cách post bài + comment của bạn, mình nghĩ chắc bạn cũng mới vào nghề nhĩ.
Tin mình đi, chơi 1 thể loại cho pro rồi hẳn chơi cái khác (nếu có điều kiện). Đừng lan mang như mình, tệ lắm, thu nhập ko ra gì đâu!

Upvote 0
Bạn cứ tìm hiểu thật kỹ 1 thể loại MMO rôi hẳn tham gia nhé. Theo cách post bài + comment của bạn, mình nghĩ chắc bạn cũng mới vào nghề nhĩ.
Tin mình đi, chơi 1 thể loại cho pro rồi hẳn chơi cái khác (nếu có điều kiện). Đừng lan mang như mình, tệ lắm, thu nhập ko ra gì đâu!
chính xác là mình học làm web và wap 5,6 năm nay rùi cũng đọc qua mmo lâu nhưng chưa thử vì nghề chính của mình có rùi,, ban nghĩ mình nên chơi gì trước, và làm visa mất phí bao nhieu nhỉ

Upvote 0
Visa là Veri cho Paypal, bạn chơi thể loại nào cần PayPal thì hẳn dùng.
Bạn cũng nên chơi Webmoney, PerfectMoney. Mình khuyên bạn chơi 2 thằng này, PP nó khó tính lắm, đụng vào dễ bị limit nếu ko có kinh nghiệm.
------------------------------
Nếu web thì qua Freelancer mà nhận dự án làm thì ổn đấy
Còn ko thì code web cho các bác trong này nếu bạn đủ sức (thường họ kiu bạn code site auto exchage, bla bla) hoặc bán các loại code gpt này nọ.
Cái đó là mảng code đó, níu bạn đủ sức thì cứ lên đây rao thì sẻ có người tìm bạn
-------------------------
Còn các thể loại chính của MMO thì mới vào, cậu nên tập làm quen với môi trường Captcha sẻ tốt nhất, pm @nguyenduong90 kìa, cậu ta sẻ giúp cậu, cậu ta khá uy tín trong captcha ở 4rum này đấy.
Còn ko thì làm quen với Offer. Nhưng mình khuyên bạn ko theo thể loại này (vì giờ nó khá là ... nát rùi)
2 thể loại này tương đối được đấy, các thể loại còn lại đòi hỏi bạn phải nhạy trong MMO thì mới tham gia được, và tuyệt đối mới vào thì ko thử sức ở HYIP nhé.
Sau này có kinh nghiệm và pro 1 thể loại nào đó rùi thì bạn mạo hiểm sang thể loại khác cũng dc, vd như Forex chẳng hạn.
----------------------------
--------------------
Tặng bạn 1 vài câu mình mới nghĩ ra như thế này:
- Mún rèn luyện tính ranh ma thì làm offer
- Mún rèn luyện tính cần cù, siêng năng thì làm Captcha, PTU.
- Mún rèn luyện tính Kỷ lưỡng thì làm Forex, invest.
- Mún rèn luyện tính mạo hiểm thi làm HYIP, BET
- Còn mún rèn luyện tính nông nỏi thi làm cai thể loại other trong box other ấy =]]]]]]
-----------------------------------------------------
Nói chung MMO cũng là 1 nghề, dù cho xã hội có nói này nọ, miễn đồng tiền chúng ta kiếm được là hợp pháp thì chúng ta có quyền tự hào đó chính là công sức của chúng ta.
Luôn trao dồi, học hỏi, luôn biết đứng dậy khi vấp ngã. Đó là cách vùng vẫy trong giới MMO đó bạn :)

Last edited:
Upvote 0
choi capchat có dùng visa ko ạ mak trước sau kũng làm nếu tham gia bạn cho lời khuyên visa abc hay của ngân hàng nào

Upvote 0
Bạn pm @nguyenduong90 ấy, cậu ta trả lương trực tiếp cho cậu qua thẻ ATM
Còn Visa thi ACB đó giờ okie nhất rùi. Captcha thì ko cần PP đâu, trừ khi cậu sở hữu pannel và lãnh tiền trực tiếp từ admin thui!

Upvote 0
thế thì dao các bạn ko ở nguyên nhà đi làm nghề khác làm gì hjc .. Mình chỉ mong kiếm dc tầm 2tr 1 tháng thui

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back