• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Xin được tư vấn hotting

Status
Not open for further replies.

ngocson0211

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
mình muốn chiến PTP, treo blog die suốt chán. mong các pro tư vấn hotting nào có thể chịu được khoang 80 cái jingling tống vào. thanks

x10hosting.com
VN k thể reg dc, chỉ có nhờ ng bên nuoc ngoai thoi, ssh, proxy, vps, vpn rụng hết nhé
hostin unlimited, bao nhieu cũng chơi

Upvote 0
x10hosting.com
VN k thể reg dc, chỉ có nhờ ng bên nuoc ngoai thoi, ssh, proxy, vps, vpn rụng hết nhé
hotting mua cũng được bạn, không nhất thiết là hàng free nhưng rẻ chút, cậu có biết thằng nào chịu được không. hôm qua thử 000webhost, chạy được 10 phút nó báo hết hạn mức CPU hic hic

Upvote 0
:confused: chơi 1 sites cắm link nó thui ăn pay ngày

Upvote 0
mình là dân amater, search gg đủ kiểu nhưng không biết cách nào có thể biến VPS thành hotting. bạn có thể chỉ mình đường links hướng dẫn được không. thanks

Tốt nhất bạn chia ra nhiều blog rồi up code lên. Chạy đến nỗi die cả blog thì host nào chịu nổi. VPS khỏe thì tốn tiền lắm.

Upvote 0
VPS 2GB chạy tẹt ga, tháng 10$

Upvote 0
mình là dân amater, search gg đủ kiểu nhưng không biết cách nào có thể biến VPS thành hotting. bạn có thể chỉ mình đường links hướng dẫn được không. thanks
Send yahoo vào inbox mình pm chỉ cách làm cho
Tốt nhất bạn chia ra nhiều blog rồi up code lên. Chạy đến nỗi die cả blog thì host nào chịu nổi. VPS khỏe thì tốn tiền lắm.
Chắc là bị xóa blog chứ k phải die blog đâu, mình bị mấy lần rồi nên chuyển qua sài vps cho khỏe

Upvote 0
Send yahoo vào inbox mình pm chỉ cách làm cho

Chắc là bị xóa blog chứ k phải die blog đâu, mình bị mấy lần rồi nên chuyển qua sài vps cho khỏe
Tốn tài nguyên quá nó chẳng xóa. Cứ chia ra 10 cái blog chẳng hạn xem có sao không

Upvote 0
Hôm qua vào blog của mình nó cũng báo không tìm thấy blog, login vào thì nó bắt veri phone, veri xong blog trở lại bình thường. Mình không có cắm jing ở blog này, traffic tự nhiên. Chả hiểu bị gì, nó đang càn quét thì phải, hồi giờ chả sao, tự nhiên hôm qua bị :confused:.
x10hosting.com
Thanks bro này giới thiệu, mềnh lấy vps linux free reg được rồi, mình chỉ thắc mắc là có thể dùng IP VN login được không, hay mỗi lần login lại phải login trên vps?

Last edited:
Upvote 0
Hôm qua vào blog của mình nó cũng báo không tìm thấy blog, login vào thì nó bắt veri phone, veri xong blog trở lại bình thường. Mình không có cắm jing ở blog này, traffic tự nhiên. Chả hiểu bị gì, nó đang càn quét thì phải, hồi giờ chả sao, tự nhiên hôm qua bị :confused:.

Thanks bro này giới thiệu, mềnh lấy vps linux free reg được rồi, mình chỉ thắc mắc là có thể dùng IP VN login được không, hay mỗi lần login lại phải login trên vps?
ipvn log bt nhe, k bi ban

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec