• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Xin cách add 1 bank cho 2 paypal khác nhau

chính xác là đến jo phút này đây chưa thấy 2e xxx về
Bác rút nhiều không ? trướcc e rút ít lắm tầm 3tr àh nó về rút nhiều ko biết sợ nó cho quay lai ko

bạn rút về bank nào. Mình rút về ACB thì về hết rồi
Bác rút ACB xxx phải ko bác rút nhiều ko ? đã về chưa ?

mình rút khoảng 4 tk. ít là 200 nhièu là 1k. Về hết rồi thêm XXX vào đấy nhé. Rút ACB. like đi nhé hjhj
Thanks cậu đã like nhé, tại tớ sợ trước test 3tr nó về h rút 500 sợ nó ko về nên hỏi, cũng lo đã like nhé,
nếu cậu chơi nổi thì cậu thêm ASCBVNVX123 rút tầm 1k dc ko cậu nếu về thì like cho phát nữa :D:D:p:p

Thanks cậu đã like nhé, tại tớ sợ trước test 3tr nó về h rút 500 sợ nó ko về nên hỏi, cũng lo đã like nhé,
nếu cậu chơi nổi thì cậu thêm ASCBVNVX123 rút tầm 1k dc ko cậu nếu về thì like cho phát nữa :D:D:p:p
mình mà có 1k để rút sẽ test ngay. Nhưng ko có mới đau chứ

bất cứ swift code bank nào ở vn bạn đều có thể thêm từ 1 đến 3 số tuỳ ý ngay sau swift code nhé!
ví dụ swift code của ACB là : ASCBVNVX thì bạn có thể thêm ASCBVNVX123 hoặc ASCBVNVX21 ... tuỳ bạn! mình đã add cả VCB, ACB, Đông Á, Agribank đều ok cả!

Nice support :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back