Suggest Xin các Pro giúp tớ vụ VPS google could 800$ này với

chutieuminh

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chuyện là có tìm Google về vps miễn phí và thấy bài đăng hướng dẫn nhận 800$ dùng thử của google could gì đó..

Thử nghiệm máy ảo của Google Cloud với $800 miễn phí
http://thachpham.com/hosting-domain/thu-nghiem-may-ao-cua-google-cloud-voi-800-mien-phi.html

Nhận miễn phí 800 USD của Google Cloud Platform
http://kiemtienusd.com/coupon/nhan-mien-phi-800-usd-cua-google-cloud-platform.html

forum mmo4me cũng có bác share bài Nhận coupon 500$ credit từ google cloud platform https://mmo4me.com/threads/nhan-coupon-500-credit-tu-google-cloud-platform.304852/

đã thử làm thử theo hướng dẫn của mấy bài viết đó, cũng đã xác minh tài khoản với google, đến lúc tạo VPS và chạy thử cái tool bot traffic thì ko đc, chạy sang tool scan ssh đc vài tiếng thì có email google báo "We will suspend your project in 3 days" nhưng đến nay đã 3 ngày mà VPS vẫn dùng đc và không thấy email báo thêm gì, vậy liệu có dùng được tiếp không? chỉ lo đang xài nó khóa mất thì mất sạch dữ liệu... a cay...

bạn nào đã dùng qua cái dạng vps free của google này rồi xin cho ít kinh nghiệm với. lượn qua mấy bài viết sell vps thì toàn thấy mấy bác bán vps scan server VN, ko biết loại VN này có scan tốt ko?

đơn giản là ví nó cấm scan ssh, bạn phạm rules của nó, thì bị khóa thôi :D

đơn giản là ví nó cấm scan ssh, bạn phạm rules của nó, thì bị khóa thôi :D

có cách nào lách luật ko bác, em để số thread có 100, lúc scan để ý RAM tốn cực ít, CPU thì nhảy chưa đến 20%.

vps của thằng Microsoft Azure e cắm scan lại đc 1 tuần chưa thấy die.

có cách nào lách luật ko bác, em để số thread có 100, lúc scan để ý RAM tốn cực ít, CPU thì nhảy chưa đến 20%.

scan ssh thì nó ngốn băng thông, chứ ram với cpu đâu có mất bao nhiêu
mà băng thông thì nó quản lý trên server của nó, sao mà lách đc

VPS VN scan có tốt như US ko bác
tùy vào băng thông quốc tế thôi, vì khi scan, nó dùng chủ yếu là băng thông quốc tế để test log mà
hàng vn thì băng thống quốc tế cao nhất vào khoãng 10mbs thôi, còn của US thì nó vào khoãng 100mbs lận

tùy vào băng thông quốc tế thôi, vì khi scan, nó dùng chủ yếu là băng thông quốc tế để test log mà
hàng vn thì băng thống quốc tế cao nhất vào khoãng 10mbs thôi, còn của US thì nó vào khoãng 100mbs lận

cám ơn bác, e đã học đc nhiều điều. 10mbs chắc ko làm đc gì mất :(

Azure cũng cấm nhé! bác hên chút chứ em 3h là die! nói chung scan thì mua 1 em vps chuyên scan mới bền được!

fake ip trên vps rồi scan thì hiệu quả giảm nhiều ko bác
đã thử và không ra 1 em ! Cơ mà baned lâu chút! kiểu nó quét ssh đó chiu không nỗi thì phải! vào proxier thấy toàn đỏ :D .
Tóm quần đã thuê thì thuê hàng scan đc! chứ fake thế scan chán lắm! chưa kể fake đừng mấy thằng bé bé chứ google thì khó qua mặt nó!
Trước em có thuê lần! sau không dùng nữa nên ko nhớ ai bán!
Tìm trên 4rum đi bác! nhiều người cho thuê!

đã thử và không ra 1 em ! Cơ mà baned lâu chút! kiểu nó quét ssh đó chiu không nỗi thì phải! vào proxier thấy toàn đỏ :D .
Tóm quần đã thuê thì thuê hàng scan đc! chứ fake thế scan chán lắm! chưa kể fake đừng mấy thằng bé bé chứ google thì khó qua mặt nó!
Trước em có thuê lần! sau không dùng nữa nên ko nhớ ai bán!
Tìm trên 4rum đi bác! nhiều người cho thuê!

Bác biết ai sell vps scan ssh live lâu giới thiệu e với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,924
Latest member
Vinzhost
Back
Top Bottom