Suggest Xin các bác tư vấn giúp việc làm MMO 1,5h/ngày, lương tháng trên 50$.

IZuMin

Junior
Reactions
94
MR
0.032
Em mới tham gia MMO mà nản quá, ngày em có thể onl được 1,5h, nhờ các bác tư vấn giúp xem em có thể làm gì để kiếm 1 tháng trên 50$, có thể sau 1 tháng mới có tiền cũng được ( xin các bác đừng nhắc đến capt nhé).
Em xin chân thành cảm ơn ạ

Last edited:
nhìn thằng thớt là biết đồ thứ làm biếng và mau chán nãn :)).
Newbie mới đánh captcha đc tí là nãn rồi chứ gì ;). vậy thì ẽo làm gì đc đâu :D
tải LOL về chơi đi bạn :)
Rồi đi đánh giải =))))

Upvote 0
mấy bác đáp đá chủ thớt quá. Nhiều khi thớt vào vào MMO nên vẫn chưa cảm nhận được bỏ bao nhiêu thời gian ra để có được bao nhiêu tiền. 50$ /tháng thì 1,5h/ngày là điều có thể, quan trọng là bản thân thớt phải cố gắng nhiều.

Upvote 0
Em mới tham gia MMO mà nản quá, ngày em có thể onl được 1,5h, nhờ các bác tư vấn giúp xem em có thể làm gì để kiếm 1 tháng trên 50$, có thể sau 1 tháng mới có tiền cũng được ( xin các bác đừng nhắc đến capt nhé).
Em xin chân thành cảm ơn ạ
Bỏ 200 củ mình dạy cho kiếm 1k$ / tháng. Bảo hành đến khi nào múc được 50 củ thì thả về nhà tự làm

Upvote 0
gia lâm hà nội
bạn đóng bảo hiểm 10 chai :D
mình từ SG bay ra ăn ngủ vs bạn tới khi kiếm đc 50 chai:).
Bahn chém gió mình lấy 10 chai bảo hiểm coi như $ máy bay và chi phí :), mình ra bạn ko đón thí mẹ mình :(
Đc thì pm Y!M mình :)

Upvote 0
dạy cái gì giờ cũng phải thu phí để sống cậu à, nếu không muốn mất phí thì đành tự tìm hiểu và... thôi cậu à
phí của bạn là bao nhiêu? có bảo hành chắc chắn rằng sau khi đóng phí thì người ta có thể tự kiếm cơm như thỏa thuận hay ko?

Upvote 0
phí của bạn là bao nhiêu? có bảo hành chắc chắn rằng sau khi đóng phí thì người ta có thể tự kiếm cơm như thỏa thuận hay ko?
200 củ tới nhà mình làm. Nhưng yêu cầu bạn phải có 1 cái 3g nhé vì sao chắc bạn biết rồi:)

Upvote 0
200 củ tới nhà mình làm. Nhưng yêu cầu bạn phải có 1 cái 3g nhé vì sao chắc bạn biết rồi:)
200 củ đó là lệ phí thuộc về bạn à? 200 củ e là cao. phí tối thiểu để bạn nhận hướng dẫn làm là bao nhiêu? và khoảng bao lâu để mình làm đủ được cái phí phải trả cho bạn?

Upvote 0
200 củ đó là lệ phí thuộc về bạn à? 200 củ e là cao. phí tối thiểu để bạn nhận hướng dẫn làm là bao nhiêu? và khoảng bao lâu để mình làm đủ được cái phí phải trả cho bạn?
1. 200 củ là cao @@. Nó không cao chút nào so với thời gian mình đầu tư để có thể thực hiện được nó
2. Nếu bạn chăm chỉ thì mình nghĩ là sau 4-5 tháng bạn sẽ hoàn vốn vì khi chơi gà một người ít nhất là có hơn 2 tài khoản ( mình đang quất 3 cái )

Upvote 0
muốn kiếm tiền thì chủ topic tự phải tìm tòi các box liên quan. Còn ko thì tìm tòi , cái gì ko hiểu thì tìm pro nào đó pm yh mà hỏi kinh nghiệm chứ lập topic thế này thì kết quả chẳng ra sao đâu.

1. Dân kiếm ref -> mục đích kiếm ref là chủ yếu, còn kết quả thì...
2. Dân chém gió -> Chém bay nóc nhà, nào là vài chục , vài trăm trăm triệu, vài tì .... , mục đích thì thường là CDSHT , scam, thể hiện,....
3. Dân AHBP -> vào để chửi

:) Bạn phải tự tìm nồi cơm chứ ko có nồi cơm nào tự bay đến chỗ bạn đâu :)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week