xin 1 công việc giết thời gian và để sinh tồn

Baro

Junior
Reactions
28
MR
0.098
e năm nay cũng 19 rồi time rành thì ko bjk nói s chắc 24/7 giờ muốn kiếm 1 công việc làm theo nhóm
về đồ kiên trì thì bảo đảm 100% không làm mấy bác thất vọng ...

kiên trì 100% cơ ah vậy captcha 8 tiếng/ngày đi có vốn tầm 20$ mọi việc sẽ dễ dàng hơn, chí ít cũng xây được cái website mà đi spam

Upvote 0
kiên trì 100% cơ ah vậy captcha 8 tiếng/ngày đi có vốn tầm 20$ mọi việc sẽ dễ dàng hơn, chí ít cũng xây được cái website mà đi spam
đã thử captcha rồi nha mấy bác ạ 4 tiếng weiwei và tốc độ gõ phím của e cũng k nhanh lên được vì e gõ 6 ngón quen rồi nên tập tốc độ k thể nào nhanh hơn đc chỉ 800 code 1 tiếng hoặc thấp hơn

Upvote 0
đã thử captcha rồi nha mấy bác ạ 4 tiếng weiwei và tốc độ gõ phím của e cũng k nhanh lên được vì e gõ 6 ngón quen rồi nên tập tốc độ k thể nào nhanh hơn đc chỉ 800 code 1 tiếng hoặc thấp hơn
Ý là bạn thấy chậm và bạn ko muốn làm phải ko? Vẫn là 1 từ ko muốn làm phải ko? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: Vậy thì chấc chắn bạn ko phải là người kiên trì và chắn chắn bạn sẽ làm người khác thất vọng :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Bạn nên đọc hết tất cả các mục đi rồi tìm phần hợp với bản thân hơn là ngổi hỏi câu vô bỏ thế này, dễ bị scam lợi dụng lắm.

Upvote 0
bên trên bạn bảo kiên trì 100% mà ko gõ dc captcha à. Ngày trước mình kiên trì có 30% thôi mà ngày cũng gõ chục tiếng captcha ăn mì tôm đấy
Nó nói láo chứ kiên trì j,tiêu đề viết chăm 100% ko làm ai thất vọng,ngay sau đó bắt đầu ca thán,nghe ko lọt lỗ tai chút nào :mad:
Mình kiên trì có 1% đây vẫn có 1 thời gian ngồi gõ 5 tiếng liên tục mấy ngày liền đc 2,5$ bỏ luôn captcha :D

Upvote 0
Nếu kiên trì thì bạn cứ làm qua 1 lượt hết các thể loại mmo thì bạn sẽ tìm đc cái thích hợp vs mình :v thân ái em đi xách nốt xô cá :v

Upvote 0
tại mấy bác thấy captcha phù hợp với mấy bác chứ còn e captcha cày mà chỉ biết gõ mà ko có tí kinh nghiệm nào về mấy mục khác thì sau này cần tới thì vẫn là newbie mình làm cho nhóm sẵn học lun mấy mới sau này mà dùng chứ captcha ngồi gõ gõ rồi sau này làm cái khác bảo cái cơ bản nhất là fake Ip còn k bjk thì làm ăn gì .....

Upvote 0
tại mấy bác thấy captcha phù hợp với mấy bác chứ còn e captcha cày mà chỉ biết gõ mà ko có tí kinh nghiệm nào về mấy mục khác thì sau này cần tới thì vẫn là newbie mình làm cho nhóm sẵn học lun mấy mới sau này mà dùng chứ captcha ngồi gõ gõ rồi sau này làm cái khác bảo cái cơ bản nhất là fake Ip còn k bjk thì làm ăn gì .....
Bạn suy nghĩ vậy không đúng rồi, bạn k có vồn thì phải cày cap mà kiếm vốn thôi, chịu khổ chút mới biết đồng tiền nó quý. Fake ip mà bạn k phải bỏ tiền ra mua sock vip hả? Rồi k phải bỏ tiền mua tool chage? Rồi k thông ass đc admin thì lấy đâu ra offer cho bạn làm. Nói chuyện nghe mắc cười quá. Mình thấy bạn kiếm việc ngoài mà làm cho lành.

Upvote 0

thôi bạn ạ , theo mình đi làm google adsense cho nhẹ , cầy mấy cái capcha làm gì?

điều kiện đơn giản , có vốn tầm 250tr trở lên , và chấp nhận có 50% khả năng mất trắng .

Đọc cái title thấy đầy mâu thuẫn , vào đây hóa ra là 1 chú nhóc nghĩ mọi thứ thật đơn giản .

giờ muốn theo bất kì cái gì ngoài capcha thì đều cần vốn tầm 100$ và chấp nhận làm lại từ đầu .

nên nếu ko thích theo capcha thì nên đi làm bảo vệ trông xe , chạy bàn . . . , bao giờ dư được 10tr thì quay về đây nghi tiếp .

Upvote 0

đây là xã hội chứ ko còn là trường học của em nữa đâu, không có ai nhận em về rồi chỉ dậy tận tình cho em , cho tiền em đợi em học lành nghề được đâu.

tất cả đều cần có tiền đi trước khi muốn làm bất cứ cái gì

Upvote 0
đây là xã hội chứ ko còn là trường học của em nữa đâu, không có ai nhận em về rồi chỉ dậy tận tình cho em , cho tiền em đợi em học lành nghề được đâu.

tất cả đều cần có tiền đi trước khi muốn làm bất cứ cái gì
mình ko rành về vụ vốn nên mình k nhắc tới nếu ai kêu mình bỏ vốn thì mình bỏ chứ đâu có há miệng chờ sung mà bác nói thế

Upvote 0
1 củ thì có nhưng phải mất 1 tuần bác co tuyển k
nếu có cáp quang, chăm chỉ, làm việc trên 7h mỗi ngày thì tớ mới nhận nha :)
P/s: 810k tiền sock, 190k tiền tạm thu, sau 2 tháng sẽ refund :))

Upvote 0
Qua vô topic offer của mình đi,có 2 topic mình lập đó,tất cả đều có proof và kiếm tiền ổn định :)
Còn nếu bạn cũng từ chối ko làm nữa thì mình chỉ có 1 câu... bạn là "thất bại của tạo hóa" :rolleyes:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back