xin 1 công việc giết thời gian và để sinh tồn

Baro

Junior
Reactions
28
MR
0.098
e năm nay cũng 19 rồi time rành thì ko bjk nói s chắc 24/7 giờ muốn kiếm 1 công việc làm theo nhóm
về đồ kiên trì thì bảo đảm 100% không làm mấy bác thất vọng ...

tại mấy bác thấy captcha phù hợp với mấy bác chứ còn e captcha cày mà chỉ biết gõ mà ko có tí kinh nghiệm nào về mấy mục khác thì sau này cần tới thì vẫn là newbie mình làm cho nhóm sẵn học lun mấy mới sau này mà dùng chứ captcha ngồi gõ gõ rồi sau này làm cái khác bảo cái cơ bản nhất là fake Ip còn k bjk thì làm ăn gì .....
Đi phụ hồ đi bác cho chắc cú 100% không làm ai thất vọng :D

Upvote 0
Qua vô topic offer của mình đi,có 2 topic mình lập đó,tất cả đều có proof và kiếm tiền ổn định :)
Còn nếu bạn cũng từ chối ko làm nữa thì mình chỉ có 1 câu... bạn là "thất bại của tạo hóa" :rolleyes:
mình k có Paypal trang đó nhận ví nào khác k bác

Upvote 0
thôi bạn ạ , theo mình đi làm google adsense cho nhẹ , cầy mấy cái capcha làm gì?

điều kiện đơn giản , có vốn tầm 250tr trở lên , và chấp nhận có 50% khả năng mất trắng .

Đọc cái title thấy đầy mâu thuẫn , vào đây hóa ra là 1 chú nhóc nghĩ mọi thứ thật đơn giản .

giờ muốn theo bất kì cái gì ngoài capcha thì đều cần vốn tầm 100$ và chấp nhận làm lại từ đầu .

nên nếu ko thích theo capcha thì nên đi làm bảo vệ trông xe , chạy bàn . . . , bao giờ dư được 10tr thì quay về đây nghi tiếp .
cho mình theo google adsense với, vốn có thể bỏ ra, xác định trước tư tưởng là có thể mất trắng. Đói quá k có gì làm. hix

Upvote 0
YouTube cũng là một lựa chọn không tồi.
Nhưng làm ăn đàng hoàng, kiên trì, không phá của người khác và cần một chút may mắn thì mới có thể sớm thành công được. :D

Upvote 0
YouTube cũng là một lựa chọn không tồi.
Nhưng làm ăn đàng hoàng, kiên trì, không phá của người khác và cần một chút may mắn thì mới có thể sớm thành công được. :D
lúc trước chơi thể loại âm nhạc TUT lách đầy đủ mấy ngày sau vẫn nát như thường bác à

Upvote 0
thôi qua làm off đi cho nhiều, cực ghét bọn lên tìm việc kêu captcha là than đủ chuyện, nói chung là lười chứ than mẹ gì

Upvote 0
Với cái title này thì đa phần hơn 90% đều kêu bạn đánh captcha :D
Kêu captcha là đúng vì ko cần vốn và vốn ít + thêm sẽ có tính kiên trì và làm lâu dài sẽ kiếm đc vốn làm cái khác, ko vốn ko gì đoài làm cái ăn cho nhiều thì đến chịu
Kiên trì 100% ko làm nổi captcha thì đến chịu

Upvote 0
lúc trước chơi thể loại âm nhạc TUT lách đầy đủ mấy ngày sau vẫn nát như thường bác à

Nhạc với nhẽo làm gì cho khó khăn :D
Bạn nói có nhiều thời gian mà, thì đi tìm chủ đề khác phù hợp hơn.
Trên con đường thành công, không có dấu chân của kẻ lười biếng.
Câu trên nghe có vẻ sách vở, nhưng mình thấy không hề sai đâu.

Upvote 0
Nhạc với nhẽo làm gì cho khó khăn :D
Bạn nói có nhiều thời gian mà, thì đi tìm chủ đề khác phù hợp hơn.
Trên con đường thành công, không có dấu chân của kẻ lười biếng.
Câu trên nghe có vẻ sách vở, nhưng mình thấy không hề sai đâu.
chắc k có duyên với nó nên từ bỏ tìm con đường khác :v

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week