xin 1 công việc giết thời gian và để sinh tồn

Baro

Junior
Reactions
28
MR
0.067
e năm nay cũng 19 rồi time rành thì ko bjk nói s chắc 24/7 giờ muốn kiếm 1 công việc làm theo nhóm
về đồ kiên trì thì bảo đảm 100% không làm mấy bác thất vọng ...

thôi bạn ạ , theo mình đi làm google adsense cho nhẹ , cầy mấy cái capcha làm gì?

điều kiện đơn giản , có vốn tầm 250tr trở lên , và chấp nhận có 50% khả năng mất trắng .

Đọc cái title thấy đầy mâu thuẫn , vào đây hóa ra là 1 chú nhóc nghĩ mọi thứ thật đơn giản .

giờ muốn theo bất kì cái gì ngoài capcha thì đều cần vốn tầm 100$ và chấp nhận làm lại từ đầu .

nên nếu ko thích theo capcha thì nên đi làm bảo vệ trông xe , chạy bàn . . . , bao giờ dư được 10tr thì quay về đây nghi tiếp .

làm gì cần vốn 250m kinh thế +_+

Upvote 0
Me cũng tính gõ captra chứ cầy bitcoin 10 ngày rồi đc 4$.mà nghe nói captra có auto này nọ nên chưa dám thử qua.

Upvote 0
Upvote 0
chắc chắn là captcha rồi

Upvote 0
captcha giờ xưa rồi vừa mỏi tay vừa mỏi mắt rate không bao nhiêu thức đêm khuyê hại sức khỏe

Upvote 0
hãy cứ yên tâm ăn học và tìm một công việc ăn lương cho ổn định nhé bạn. mmo chỉ khiến bạn mất nhiều hơn là được. tôi đã bôn ba mmo suốt 5-6 năm nay và đến bây giờ sức khoẻ tôi ko còn được như trước, mắt sắp cận, lỗ tầm 10 triệu... có thể là do tôi ko có bản lĩnh, nếu bạn tự tin mình làm được hơn tôi thì ko cần phải để ý lời nói của tôi. chúc bạn tìm được hướng đi đúng đắn :)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,611
Latest member
NamNguyen9993

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom