xchange.vn không trả lại tiền cho khách

Status
Not open for further replies.

dangghetwa

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Insuree Balance
0
4h chiều qua mình có mua 23.5 lr qua dịch vụ của xchange.vn. Mình giao dịch qua tech và thấy ghi là tự động nên nghĩ cũng nhanh. sau giao dịch tầm 1 h mình thấy mãi không có tiền thì đã gửi email lại cho bên đó và nhận được câu trả lại là api của techcombank đang lỗi xin vui lòng đợi .Ok
Đến lúc này thì đã 1 ngày nữa trôi qua và mình vẫn chưa nhận được tiền từ bên đó. Trong topic của xchange mình có yêu cầu chuyển thủ công lại cho mình nhưng bị từ chối. Từ lúc đó mình không nhận được bất kỳ câu trả lời nào khác từ bạn đó.
Mình đã gửi mail theo đúng yêu cầu bên đó về cho support 3 lần nhưng đều không nhận được bất kỳ câu trả lời nào cả. Mong mọi người giúp đỡ cho mình vụ này.
Mình gửi kèm ảnh danh sách lệnh của mình trên trang chủ của xchange.vn kèm với phiếu thanh toán trực tuyến của mình qua tech 1.jpgNotification_01102012_8227211_6397802_932316519_1.jpg

Mình cập nhật chút là lúc 10h30 mình check lại trên trang chủ của xchange,vn thì lệnh của mình đã được chuyển thành hoàn thành . Chưa nhận được tiền đến tài khoản LR
Thêm cái ảnh gmail của mình đã gửi yêu cầu hỗ trợ

Update 4h15 phút Tiền về nơi đâu2.pngUntitled.png

Last edited by a moderator:
site như cc nhỉ :m020: anh em cạch ra là vừa !

quá nhìu topic than phiền về xchange.vn rồi, tránh càng xa càng tốt cái xchange.vn!

Last edited by a moderator:
site này có nhiều vấn đề và quá nhiều topic kêu rồi, cạch mặt e nó ra đi thớt

nó scam chưa anh em. Nếu chưa scam thì cheat nhé

nó scam chưa anh em. Nếu chưa scam thì cheat nhé

vãi với trình độ spam :-ss không thèm đọc topic vô coment thẳng lun

Cập nhật diễn biến mới nhất, Mình vừa check lại trên xchange.vn thì lệnh của mình đã được thông báo là hoàn thành nhưng vẫn chưa thấy tiền về tài khoản LR ...

site như shi*t mà ai cũng vào site đó là thế nào, exchange24h ngon mà ko ex

Nó hỗ trợ techcombank bạn ạ :| ko mình cũng chẳng dùng.

ex buylr.vn ý..cũng tốt phết thây.........

đọc ky chủ đệ nha ban
+ thread exchange tech , con exchange24h con gi co tech ma bạn đó chuyễn , vãi thiệt
bác tadt_2210 đang giải quyết cứ tư từ , lão này có bão hiễm yên tâm

giỡn chứ mọi lần mình giao dịch vẫn bình thường mà, chắc lão tạt già bận gì thôi, đợi đi bạn :m121:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,407
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom