[ Xả stress ] Bạn bước chân vào MMO như thế nào

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
mình vừa tắm xong tâm trạng ko vui lắm làm top này mời các bạn thảo luận về kỷ niệm du nhập vào thế giới MMO như thế nào

mình xin nói trước , mình tìm kiếm thuật ngữ Kiếm tiền trên mạng và tìm hiểu thằng cho mình ăn cam đầu tiên đó là cashfiesta , tiếp đó là thằng readbull

đồng tiền mình nhận đc đầu tiên là của thằng Smileclick chơi kiểu PTC hì hì , mới đầu ko tin nhưng mà Sờ ương sương sắc sướng

mới đầu chơi cứ tưởng hốt tiền về nhưng mà dần dà cũng hiểu trăm bát C ( SCAM ) mới có bát Cơm ( trả tiền ) hì hì thảo luận đê anh em

tóm lại là mem mới chơi MMO nên học kỹ đê chứ đừng trèo cao ngã dập CHYM đấy :D nếu có vốn nên đầu tư những trang nào uy tín ko thì đầu tư nhiều $$$ mua về chắc đc 1 rổ CAM

con đường vào mmo của mình.
hồi trước thì chơi CF(hồi hack ghost cầm súng) có lên mạng tìm hiểu về nó. về sau tham gia 4rum. và dần dần quen được 1 số thằng giỏi
nó chỉ tới con đường UG. biết tới UG thì dần dần cũng google nhiều ra MMO =)). thế là chơi PTC :( tới bây giờ
NGhe nói UG nhìu mà chả bik UG là gi ... bác nào chỉ em với

Upvote 0
Bước vào MMO toàn ăn cam.
Ban đầu thử cashfied => nản => bỏ.
Sau đó biết HCT vào chơi mấy trang thằng CC giới thiệu.
Onbux => ăn cam.
Synbux => ăn cam.
Singbux => ăn cam.
Immortalbux => Đang dis, may là mình dis đều thành công hết không chắc nghẹn vì ăn cam mất.

Upvote 0
Mình ko search mmo gì cả. Mới 2 tháng trước bị cái email spam về ipanel, mình thử reg , cheat , dc nó pay.
Và kết quả mmo của mình là 1 đống Paypal bị limit cả loạt. Thế là công cốc.
Quả thật mmo là công việc đầy khó khăn, đầy rẫy cam và mít.
Chúc mọi người ko dính phải mấy thứ cam mít ấy.

Upvote 0
Con đường hướng đến thành công :
Captcha kiếm vài $ mua đồ = > PTU = > Kha Khá Đầu tư PTC => Nhiều vốn HYIP ...
ko BET nhé các bạn trẻ :)

MMO là con đường đầy trông gai nhưng nếu chúng ta có niềm tin là sẽ thành công :)
Tôi đảm bảo với các bạn điều đó :D

Upvote 0
Động lực để e đi vào con đường này là kiếm $$ để tự mua 1 chiếc moto cỡ 5k-7k USD :)), thế nên e bắt đầu vào google search cả 3-4 ngày rồi thấy được Onbux, Buxify và Adfly là phù hợp với mình nên lao đầu vào làm ăn, tới nay chưa được 1 tháng, và tiền từ 3 trang đó thì cũng chưa tới 1$, vẫn đang quyết tâm và kiên trì, đạt được mốc "moto" chắc vài năm nữa qá :))

Bước vào MMO toàn ăn cam.
Ban đầu thử cashfied => nản => bỏ.
Sau đó biết HCT vào chơi mấy trang thằng CC giới thiệu.
Onbux => ăn cam.
Synbux => ăn cam.
Singbux => ăn cam.
Immortalbux => Đang dis, may là mình dis đều thành công hết không chắc nghẹn vì ăn cam mất.

Onbux có cho ăn cam hả bác, e đang đổ tiền vào trang này đó :|

Last edited by a moderator:
Upvote 0
con đường đầu tiên chính là chơi cổ phần bên talkpay sau 1 tháng huề vốn, trong lúc đó cũng kiếm đc 3$ từ imp.....gì đó k nhớ, kiếm thêm đc 4$ từ quickybux, và trên 10 lần chơi ptu đều thất bại và mấy lần thử với offer với GA, cuối cùng điểm dừng chân cuối cùng là poker.................:binhsua14:

Upvote 0
Động lực để e đi vào con đường này là kiếm $$ để tự mua 1 chiếc moto cỡ 5k-7k USD :)), thế nên e bắt đầu vào google search cả 3-4 ngày rồi thấy được Onbux, Buxify và Adfly là phù hợp với mình nên lao đầu vào làm ăn, tới nay chưa được 1 tháng, và tiền từ 3 trang đó thì cũng chưa tới 1$, vẫn đang quyết tâm và kiên trì, đạt được mốc "moto" chắc vài năm nữa qá :))

ặc, cái onbux nó scam từ vài tháng nay rùi bác ơi.đừng đầu tư nữa

Upvote 0
đọc hết những cm thấy đc ai cũng như mình,tự nhiên thấy vui vui :)
Mình bik đến MMO nhờ topic tuyển offer,vậy là mày mò qua phòng máy cho ngta hướng dẫn,tháng đầu tiên đạt 900k kỷ lục newbie trong group =)) còn đc thưởng thêm 300k nữa =)) rồi sau đó tìm ra capcha,nhưng chỉ là làm cho ngta vì lúc đó mình ko hiểu đk wmz là gì,ví là gì..nhưng may thật,ngta scam ôm hết tiền capcha ko trả lương thế là mình tức quá phải mày mò cho ra,ngta làm đc thì mình làm đc,vậy là tìm ra dc pix và cách rút tiền về vn :) bây h thì chỉ theo mình pix 1 tháng cũng ngót nghét 3tr đủ tiền net ,tiết kiệm :) Mình xem MMO là 1 công việc nghiêm túc và lâu dài,nhưng ko có ý muốn 50 tuổi vẫn còn cạp cạp nên bây h còn nhỏ ráng cày để dành tiền đủ mở kái shop là nghỉ bớt :)

Upvote 0

Mấy bạn này k chịu cập nhật thông tin gì cả, scam lâu rồi, đừng đầu tư nữa, tốn tiền :(

Giờ có 1 số vốn nhất định, đang chiến BuxP, hy vọng là sẽ ổn :X

Upvote 0
bắt đầu bằng donkeymails.with dc 1.8$:D.sau đó bỏ khoảng 2 năm.sau khi quay lại thì chơi HYIP.cũng kiếm kha khá vì cheat được thằng gsmonitor=)).h hết cheat rồi nên móm=> off.cũng khá ổn.

Upvote 0
MÌnh bước vào thế giới MMO từ 1 người bạn thân :
giới thiệu chơi CAPTCHA
và bây giờ 1 ngày mình vẫn đánh captcha
1 ngày 12 tiếng --> đủ nuôi cả gia đình
Mình cảm thấy dù là công việc nào nếu có ý chí + nỗ lực bản thân __> thì tất sẽ thành công thôi
ai mún làm bạn với mình Pm [email protected]

Upvote 0
MÌnh bước vào thế giới MMO từ 1 người bạn thân :
giới thiệu chơi CAPTCHA
và bây giờ 1 ngày mình vẫn đánh captcha
1 ngày 12 tiếng --> đủ nuôi cả gia đình
Mình cảm thấy dù là công việc nào nếu có ý chí + nỗ lực bản thân __> thì tất sẽ thành công thôi
ai mún làm bạn với mình Pm [email protected]

Bác này ghê thật!Một ngày mình đánh 5 tiếng là hoa mắt rùi....chỉ đủ tiền cafe thui,thật là ngưỡng ngộ bác làm Captcha mà nuôi cả gia đính luôn............

Upvote 0
PTC là cái khoi đầu ;)

Upvote 0
Bước chân vào MMO với PTC>>>kích hơn 100 site>>>ăn CAM cả đám
Sau đó, làm group IPanel kiếm dc khoảng 100$:)
Đến bây giờ tham gia sự kiện của anh SHIN, kiếm dc chút đỉnh.
Hết 11h59 phút đêm nay, chắc thất nghiệp quá...:((

Upvote 0
Mình là học sinh bắt đầu vì ham tiền và đủ ăn thậm chí dư dã với việc chơi ptu lâu ngày ;)) ! tầm tầm thì khoảng 20-25$/ day

Upvote 0
mình cũng bd là PTC
gõ goole tìm nơi tuyển ref PTC ra forum mình
vào đăng ký ref cho mấy bác to to ngày cũng đc 0.0000xx $
sau khi chơi ptc 2 tháng thì thấy khả năng kiếm tiền là =.= bỏ qa
mò mẫm vào box capcha
...
...
cạp cạp..
...
... cạp cạp...
..

đến h thì ngày cạp 3 tiếng 3$ là nghỉ dành sức chiến mấy cái game offline :binhsua04: điển hình là bf3 và cod mw3

Upvote 0
Mình kũng giống chủ thớt, mới đầu seach trên mạng " kiếm tiền online" "kiếm tiền trên mạng" thì trang đầu tiên chơi là cashfiesta, cày ngày cày đêm lúc chưa có auto, ngồi trông thằng bé ko cho nó ngủ, sau kiếm dc auto rồi thì thấy mọi người bảo nó scam, bỏ ko chơi nữa.
Sau đó chuyển sang PTC, trang đầu tiên rút dc tiền và cũng là trang đầu tiên chơi là PaidToClick.in solo = tay hơn trăm ads 1 ngày kũng dc 0,05, dc pay lần đầu sướng lắm.
Sau đó nản, đã thử hết PTC,PTS,PTU,PTR, offer , Nhưng giờ nghèo vẫn hoàn nghèo

Upvote 0
chơi nhiều ptc mấy tháng rùi nhưng ko bằng 1 giờ bet+xu tháng đầu thua 2 tr nhưng giờ thu ngày dc 2s tới 3s ngày hi hi thấy ptc may nhiều thời gian lắm lại cam nhiều:binhsua90:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom