• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ Xả stress ] Bạn bước chân vào MMO như thế nào

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
mình vừa tắm xong tâm trạng ko vui lắm làm top này mời các bạn thảo luận về kỷ niệm du nhập vào thế giới MMO như thế nào

mình xin nói trước , mình tìm kiếm thuật ngữ Kiếm tiền trên mạng và tìm hiểu thằng cho mình ăn cam đầu tiên đó là cashfiesta , tiếp đó là thằng readbull

đồng tiền mình nhận đc đầu tiên là của thằng Smileclick chơi kiểu PTC hì hì , mới đầu ko tin nhưng mà Sờ ương sương sắc sướng

mới đầu chơi cứ tưởng hốt tiền về nhưng mà dần dà cũng hiểu trăm bát C ( SCAM ) mới có bát Cơm ( trả tiền ) hì hì thảo luận đê anh em

tóm lại là mem mới chơi MMO nên học kỹ đê chứ đừng trèo cao ngã dập CHYM đấy :D nếu có vốn nên đầu tư những trang nào uy tín ko thì đầu tư nhiều $$$ mua về chắc đc 1 rổ CAM

vào một ngày đen tối chiêu miss lô tối sịt bóng:binhsua168: lang thang trên mạng biết đến ptc hi vọng môt ngày mai tươi sáng:binhsua172:sau hơn 5 tháng ptc lỗ đâu đó 200$ vì bố già neobux:binhsua25:chán nản tìm hướng khác hiyp rồi forex lại tới ptu tinh hình dạo này tạm ổn gọi là ra quán tự tin gọi cốc trả đá và gói hạt đỗ:binhsua25:

Upvote 0
mình close top ko tuyển ref và bonus xem nhu site scam oy
ngồi cầu trời site đó ko bán cam đi thôi =))

---------- Post added at 02:57 AM ---------- Previous post was at 02:55 AM ----------

bạn chơi ofer chưa...nếu oy thì so sanh giũa offer và ptu xem vì mình cũng muón chuyển hệ
vào một ngày đen tối chiêu miss lô tối sịt bóng:binhsua168: lang thang trên mạng biết đến ptc hi vọng môt ngày mai tươi sáng:binhsua172:sau hơn 5 tháng ptc lỗ đâu đó 200$ vì bố già neobux:binhsua25:chán nản tìm hướng khác hiyp rồi forex lại tới ptu tinh hình dạo này tạm ổn gọi là ra quán tự tin gọi cốc trả đá và gói hạt đỗ:binhsua25:

Upvote 0
tớ bắt đầu make money online từ người quen sau đó làm đến bây giờ :binhsua172:

Upvote 0
Ban đầu biết là qua trang rao vặt của Echip..
Nó rao trang cashbar của 20$surft mới đau em chứ, chạy được 1 tháng mà thấy không có gì nên lên mạng search.
Tìm thấy trang chat kiếm tiền của RO2, tham ja được thêm 1 tháng nữa..được thanh toán tiền nhưng lại đầu tư sau đó bị baned vì tối spam. Thế là 2 tháng võn vẹn không có đồng nào từ mmo.
Chat ở RO2 có người bạn giới thiệu cho trang Captcha (gắn bó đến giờ) là trang kolotiablo, những không ăn thua nên tìm tới Pixprofit của Nhóm thaoqn (hiện giờ là nhóm 18 top4).. vào nghề phải thanh toán 3500pic tiền mua soft +id pri1,2 gì đó..hix, 17k/1000pic..bị baned 2 lần ổng trừ 6$ ngàn quá từ tìm con đường riêng sau khi thanh toán hết.

từ đó trở đi bắt đầu có thu nhập đều đặn từ Captcha:
- Bán soft asian
- Bán ID pri0
- ngày gõ 3$
- Tổng thu nhập em tháng cũng được gần...hihi..các pac đoán xem!

Sau có tìm hiểu thêm những hình thức khác nhưng chưa đi sâu, vẫn CẠP>>CẠP là chủ yếu

Chuyện kể dài dòng anh em bỏ quá..hii

Upvote 0
E cũng bắt đầu chơi kể từ khi nhìn thấy cái tít người phụ nữ kiếm đc 100tr/tháng, và hiện h chỉ chơi có PTC

Upvote 0
Tính từ khi bước chân vào mmo đã gần 1 năm nay.Sau khi ra trường thất nghiệp,lên mạng tìm kiếm việc làm online,đầu tiên là bắt đầu với captcha gõ mù cả mắt được vài chục nghìn,sau đó chuyển sang click PTC mỗi ngày click đến trên 50 site nhưng kết quả Scam 80% còn đâu rút được khoảng 5$ gì đó nhưng cũng mừng là kiếm ra $.Sau đó đổi đời từ đây,mò mẫm được trang vn.ipanelonline kiếm tiền nhiều quá trời ! .Mỗi ngày cheat 50 ác,kết quả thu được ngoài mong đợi khoảng 300$ .Nhưng sau này thì nó cấm nên không làm ăn được gì.Tiếp đó là Zeekrewards đã tham gia từ tháng 4 và kiên trì tới tận ngày hôm nay.Một kết thúc có hậu
Captcha=>PTC=>Offter=>HYIP.

Upvote 0
trung thành với TGR gần 2 năm và giờ đã giải nghệ :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro