www.latium.cc Kiếm 0.0005BTC cho mỗi ref

thêm 1 cái máy ảo. sock 72vip.
chét tẹt
máy ảo làm gì bác cứ change IP đi là được thôi chủ yếu là nó có biết bác cheat hay không ấy

giống bác này, báo paid rồi mà vào ví chả có đồng nào, ko hiểu sao nữa :(
phải đợi 24h approved mới được nhé, vào request payment báo paid đợi mây giây là tiền vào ví
Dùng ví của nó OK 100% được paid.
Syc thành công mới nhận đươc nhé

1 ref = 0.025 $ thì cheat làm gì @@

Làm đúng luật như nó yêu cầu thì 100% được nhận nhé, mới thêm bạn bè trên face, yahoo.. hay cheat môt máy tính khác thì OK. Thê nó mới approved 24h , hy vọng mai được approve nhiều nhiều

Cái này giống BTC ngày xưa,cheat 1 loạt có acc đc acc ko mà bác,ko biết giá sau này thế nào
đã cheat mà toang ra cái gì không ấy nhĩ

thớt cho hỏi là ref nhận được là chỗ nào nhĩ , thấy có 1 đưa bạn ref mà không thấy chỗ nhận

thớt cho hỏi là ref nhận được là chỗ nào nhĩ , thấy có 1 đưa bạn ref mà không thấy chỗ nhận
Phần LAT pendding thể hiện số LAT, nếu ref đăng kí thành công thì phần này thêm pendding 5LAT
Bên phía phải màn hình có thể hiện phần conversion rate Raw là ref cấp 1 nhé.

Last edited:
LAT từ thuở nào r mà, bác Quocanh j đó gt r, h còn đem lên giới thiệu lại chài, h đâu dễ xơi đâu. reg xog pending cả ngày, có khi acc reg xog chả dc mốc meo j :(

LAT từ thuở nào r mà, bác Quocanh j đó gt r, h còn đem lên giới thiệu lại chài, h đâu dễ xơi đâu. reg xog pending cả ngày, có khi acc reg xog chả dc mốc meo j :(

Mình chỉ biết mới đăg kí hôm qua đợi 24h nó cộng vào chơ mình rùi nhé. Cheat thì phải 50/50 còn đúng rule thì 100% là ok.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week