www.latium.cc Kiếm 0.0005BTC cho mỗi ref

các bác cho e hỏi hum trước e cài app nhưng hum qua cài lại win nên mất r. bây h cài lại thì nó lại cho địa chỉ nhận lat mới. có cách nào lấy lại cái ID cũ k các bac. tks

các bác cho e hỏi hum trước e cài app nhưng hum qua cài lại win nên mất r. bây h cài lại thì nó lại cho địa chỉ nhận lat mới. có cách nào lấy lại cái ID cũ k các bac. tks
ko có bác ơi. chỉ có cách ref lại account khác thui. Một phần mềm wallet bác có thể tạo nhiều địa chỉ khác nhau, tìm máy tính khác ref account, pass địa chỉ vào ko cần máy nào cũng cài phần mềm.

ko có bác ơi. chỉ có cách ref lại account khác thui. Một phần mềm wallet bác có thể tạo nhiều địa chỉ khác nhau, tìm máy tính khác ref account, pass địa chỉ vào ko cần máy nào cũng cài phần mềm.
ý mình là cái phần mềm đầu tiên mình cài và đã nhận được tiền nhưng bây h cài lại win nên k thấy nữa í bác :(

ý mình là cái phần mềm đầu tiên mình cài và đã nhận được tiền nhưng bây h cài lại win nên k thấy nữa í bác :(
vậy là mất toi rùi, phần mềm nó gắn liền với máy mà. Mình thường pay về wallet là mình sent vào coinswap hay bittrex luôn, ko bao h để ví.

vậy là mất toi rùi, phần mềm nó gắn liền với máy mà. Mình thường pay về wallet là mình sent vào coinswap hay bittrex luôn, ko bao h để ví.

Mình có thể nhờ bạn bè trên yahoo ref gium, chỉ cần đưa họ địa chỉ để họ pas vào thôi, ko cần cài phần mềm, mình làm theo cash nay vẫn nhận về ví của mình. 1 được 2

không còn cách nào à bạn :( lịch sử nó vẫn thấy lưu ID

nếu mà chưa cài win nhưng gỡ phần mềm có mất k bạn ??[/Q
mình cũng ko rành, bạn thử cài lại phần mềm thử xem, hay dùng cách này coi restore system về lúc trước đó, lúc bạn chưa gỡ phần mềm nếu bạn nhớ ngày tháng gỡ. Accessories >> system tool >> restorsytem
mình cũng ko rành về vự này bạn thử tìm hiểu thêm nhé

ko mất, cài kiểu gì cũng 1 địa chỉ đấy, - khi cài lại win
mình cũng ko rành, bạn thử cài lại phần mềm thử xem, hay dùng cách này coi restore system về lúc trước đó, lúc bạn chưa gỡ phần mềm nếu bạn nhớ ngày tháng gỡ. Accessories >> system tool >> restorsytem
mình cũng ko rành về vự này bạn thử tìm hiểu thêm nhé
ko bạn mình cũn bị mất ít capt do cài lại win mà chưa sent,
đúng là khong mất thật các bác à. đợi load lâu quá cứ tưởng mất tiêu :D

Up up
Ref van dc approved 14LAT.NHUNG KO HIEU SAO 29LAT PENDING HOAI. CHAC MEM CHEAT KO DC PASSED!!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom