www.latium.cc Kiếm 0.0005BTC cho mỗi ref

cho m hỏi syc là gì vậy.
Mở phần mêm nó lên tự động nó kết nối với may tính, phía dưới có dòng "SYN.. with network " nó xác định một may chỉ một phần mềm, minh nghĩ vậy. Mạng mạnh thì nhanh còn mạng yếu thì có lẽ khó đó.

Ngày xưa cheat tóe loe chứ giờ cheat bằng hy vọng à :)))

Mở phần mêm nó lên tự động nó kết nối với may tính, phía dưới có dòng "SYN.. with network " nó xác định một may chỉ một phần mềm, minh nghĩ vậy. Mạng mạnh thì nhanh còn mạng yếu thì có lẽ khó đó.
Ủa mình cũng mới thấy nó chạy chậm. Cái này chắc xem lịch sử giao dịch đây, tìm nãy giờ.
Cho mình hỏi khi chuyển về ví LAP trong coin-swap.net, mình chuyển qua lại giữa các ví có mất 1 ngày như thế này không. Giờ gỡ phần mềm của nó ra được không, cài phần mềm này thấy không được yên tâm làm lỡ keylog là chết.

Sai lầm to nha bro, phần mềm này chỉ là wallet nên không thể định danh qua phần mềm này được.

Ủa mình cũng mới thấy nó chạy chậm. Cái này chắc xem lịch sử giao dịch đây, tìm nãy giờ.
Cho mình hỏi khi chuyển về ví LAP trong coin-swap.net, mình chuyển qua lại giữa các ví có mất 1 ngày như thế này không. Giờ gỡ phần mềm của nó ra được không, cài phần mềm này thấy không được yên tâm làm lỡ keylog là chết.
Phần mềm này không có keylog đâu
https://www.virustotal.com/en/file/...98b0d2291f51f1a459c19d84822d7d07cc5/analysis/
Khi đồng bộ với network rồi thì chuyển coin nhanh lắm, cỡ vài phút là có.

Những lần sau rất nhanh nhé. chỉ lần đầu thôi

Hướng dẫn chuyển đi thớt. Mình vào payout nhấn pay luôn nó báo thành công nhưng trong khi đó chưa nhập địa chỉ ví cần chuyển, :( mất tui 5 LAT
giống bác này, báo paid rồi mà vào ví chả có đồng nào, ko hiểu sao nữa :(

The wallet address you entered is not valid. Please try again.

Mình dùng ví coin-swap thì thông báo như vậy

cái này nó bắt cài phần mềm của nó hơi mệt nhĩ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week