www.latium.cc Kiếm 0.0005BTC cho mỗi ref

sao đăng đí nó gửi mail sory cho tớ là sao vậy thớt

điền chỗ này làm sao bác ơi??
Step 3 Of 3
1. Paste The Copied Address From Step 2 In The Form Below
2. Click The Submit Button

Bạn dùng ví nào nếu ví latium thi vao phan received address copy địa chỉ vào và submit
Nếu dùng vi tren coinswap thì vao request address LAT copy pass là OK
Cho mail va đợi 24h tiền về

Dear .............

Sorry, someone has already claimed your Latium.

Registration to Latium is limited and you are unable to register for Latium at this time. If you are one of the few legitimate users flagged by our system, we apologize for the inconvenience. We have implemented strict account reviews to help insure the integrity of the Latium system.

No system is 100 percent perfect and know that a small amount of users will be flagged for fraud at no fault of their own, however we feel this is a necessary step to insure the majority of Latium users maintain value for their efforts.

Sincerely,

Latium

Dear .............

Sorry, someone has already claimed your Latium.

Registration to Latium is limited and you are unable to register for Latium at this time. If you are one of the few legitimate users flagged by our system, we apologize for the inconvenience. We have implemented strict account reviews to help insure the integrity of the Latium system.

No system is 100 percent perfect and know that a small amount of users will be flagged for fraud at no fault of their own, however we feel this is a necessary step to insure the majority of Latium users maintain value for their efforts.

Sincerely,

Latium
"xin lỗi có ai đã được bonus tài khoản của ban....nếu bạn hợp pháp xin lõi vì sự bât tiện này"
Nó đang thắt chặt lại đây, để tránh cheat nhiều.

chuyen LAT ve coinswap nhu the nao the ban oi :(

chuyen LAT ve coinswap nhu the nao the ban oi :(
khi 5LAT duoc approved ( dưới 24h ) ban vao "Report" >> Payout to me >> request payment , 5LAT se về ví của bạn mà bạn đăng kí với nó.
Nếu ví bạn đăng kí lúc đầu là ở coinswap thì nó sẽ được chuyển về đó ( mình dùng ví của nó nên đoán vậy) , nếu bạn dùng ví của nó thì phải syc hết mới sent duoc nhé

khi 5LAT duoc approved ( dưới 24h ) ban vao "Report" >> Payout to me >> request payment , 5LAT se về ví của bạn mà bạn đăng kí với nó.
Nếu ví bạn đăng kí lúc đầu là ở coinswap thì nó sẽ được chuyển về đó ( mình dùng ví của nó nên đoán vậy) , nếu bạn dùng ví của nó thì phải syc hết mới sent duoc nhé
ban đầu mình dùng ví của nó mất rồi :( giờ phải làm thế nào :(

Mình đăng ký xong, xác nhận nó bắt thực hiện 3 step mới được hả thớt.

sau mình đăng ký đăng nhập nó hiện User account not approved yet.
ban đã làm các bước như nhập addreess chưa ?
Khi bạn hòa thành 3 bước từ khi kích hoạt mail nó sẽ gửi thêm một email nữa để approved

ban đã làm các bước như nhập addreess chưa ?
Khi bạn hòa thành 3 bước từ khi kích hoạt mail nó sẽ gửi thêm một email nữa để approved
Vậy là phải cài chương trình gì của nó hả, an toàn không vậy bạn.

Mình đăng ký xong, xác nhận nó bắt thực hiện 3 step mới được hả thớt.

uh thực hiện theo 3 bước nhưng bạn có thể ko dùng wallet của nó mà dùng địa chỉ LAT bên coinswap để đăng ki ví với latium. Dùng ví coinswap khỏ syn nhưng ko biêt có đươc ko? Nếu có email về thì 90% là OK, Đợi 24h nó kiểm tra se approved 5LAT
Mình dùng ví của nó syc mấy tiếng, trong khi syc bạn copy wallet phần receive address vào. Hơi lâu.

ban đầu mình dùng ví của nó mất rồi :( giờ phải làm thế nào :(
ban syc được chưa, để máy đấy rùi cho nó syn. Mình để mấy tiếng mới được đó, Cái này mình cũng mới nên cũng chỉ biết vậy

ban syc được chưa, để máy đấy rùi cho nó syn. Mình để mấy tiếng mới được đó, Cái này mình cũng mới nên cũng chỉ biết vậy
cái nay lâu rồi bác à.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,826
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week