Solved www.exwmz.com có scam không vậy mấy bác

Status
Not open for further replies.

trumcashout

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Insuree Balance
0
exwmz.com có scam không vậy mấy bác , em có bán 20$ wmz vào đó mà sáng h không nhận được tiền ,giờ nhận lại cái blance bank toàn là hàng fake thấy sợ quá, phone và buzz yahoo không thấy động tỉnh gì cả .

thấy hơi nản, có ai từng gd ở đây thì xác nhận cho em phát

site ko rõ nguồn gốc rate cùi thế mà cũng giao dịch à

chia buồn cùng thớt, scam 90%

sặc nick thế thôi chứ làm gì đâu,nó lên xử lý rồi , có chút hi vọng

có khi nào pr trá hình ko ta :cool:

có khi nào pr trá hình ko ta :cool:

cậu có thấy cái gd tớ vừa hiện lên không vậy :( đang sợ mà bảo pr) pr kiểu này chắc ăn cám

hic các bạn qua ủng hộ mình nhé uy tín đảm bảo exchangerqd.vn phục cho anh em nhỏ lẻ từ 1$. Thực nhìn site bạn giao dịch giao diện hơi thiếu thẩm mỹ . Giao dịch hàng ngày ít quá! Rate hơi thấp

hic các bạn qua ủng hộ mình nhé uy tín đảm bảo exchangerqd.vn phục cho anh em nhỏ lẻ từ 1$. Thực nhìn site bạn giao dịch giao diện hơi thiếu thẩm mỹ . Giao dịch hàng ngày ít quá! Rate hơi thấp

ok bạn, hôm trước có mấy site ex5s, mmo4me, ex24h nhưng toàn close nên mới dính vào thằng này

ok bạn, hôm trước có mấy site ex5s, mmo4me, ex24h nhưng toàn close nên mới dính vào thằng này

hì ex5s.com là của mình hiện site mình đang bảo trì lại sever từ lúc khuya tầm chiều open lại rồi bác. Mình sẽ cố gắn open lại nhanh nhất để cho anh em có chỗ uy tín giao dịch :D

hì ex5s.com là của mình hiện site mình đang bảo trì lại sever từ lúc khuya tầm chiều open lại rồi bác

mấy hôm ex site bác, bắt đền bác đó

bình em , khách quen của em là ai giới thiệu anh phục vụ cho . Em open anh lại trả :D

bình em , khách quen của em là ai giới thiệu anh phục vụ cho . Em open anh lại trả :D
thanks a mà e gián đoạn 1 xíu chuyển sever thôi a :D

cậu kia đã pay $ mình rồi,ăn nói rát đoàng hoàng và lịch sự nhưng ko hiểu sao trên site bank toàn fake nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,932
Latest member
qamabox

Most viewed of week

Most discussed of week