woonline42 clone nick: woonline24 scam 193$ paypal

Status
Not open for further replies.

Tranhuong1988

Banned
Reactions
57
MR
0.000
Insuree Balance
0
cần woonline vào cho câu trả lời về giao dịch mua 193$ paypal của mình
-mình đã chuyển cho woonline là 193$ từ tài khoản của mình đến tài khoản [email protected]
sau khi mình chuyển cho bạn đó 193$ và bạn kêu mình check bank và mình check bank không có tiền trong tài khoản
-mình đã tránh để yahoo lại trên bài viết,nên mình đã ibox nic yahoo của mình vào nic mmo woonline
đây là hinh hình mình đã ibox nic yahoo cua mình cho woonline
đây là hình ảnh mình chuyển tiền qua paypal cho woonline
mọi người hãy cẩn thẩn nhé
đây là hình từ yahoo

Last edited by a moderator:
khác bank thì hơi lâu còn cùng bank thì nhanh nhé bạn

vãi, uy tín dc 1 thời gian thì scam àhh:-ss, bác này cũg uy tín lắm mà

pham cuong sao giống nick name cái thằng scam trong vụ của mrthangdldb quá vậy ta

Để xem lại topic kia xém sao

Update: chính xác là nó rồi nhé các bác, chủ top mở dispute authorized gấp đi, vào dispute -> find transaction -> chọn cái transaction vừa sent cho thằng scam -> open dispute dạng authorized -> ghi vài lý do đại loại tôi ko thực hiện gd này rồi open là oke -> chờ xèng về

Xem thêm ơ topic này:
http://mmo4me.com/showthread.php?108876-phamthangdlqb-tat-ca-hay-canh-giac

các mem mới giao dịch thì cứ giao dịch qua trung gian cho an toàn, haiz, lại thêm 1 vụ nữa lại thêm 1 bài học

Last edited by a moderator:
hình như paypal tranh chấp lại tiền khi bị scam dc thì phải

hồi chiều mới thấy đăng giao dịch mà sao scam rùi =.=

Cậu ơi mình thấy cái tên phamcuong này bữa cũng dính vào vụ Scam của bác Thang rồi đó . Tự tin mở tranh chấp đi cậu ơi . Có sai sót gì ko kiểm tra xem phải woo ko đã chứ mình nghĩ bạn ấy uy tín mà

dis luôn cho nóng đi thớt

Mở dis liền đi thì còn kịp nhé! Ko lo fảii mất tiền đâu! Cậu coi lại cái yahoo của người mua coi có đúng là woonline chính chủ ko? tại cậu ghi là sell nên bọn scam nhảy vào nhòm ngó. Nghi là bác này mắt mũi kẻm rẻm nhìn ko đúng nick chính chủ rồi! xin chia bùn!

xem kỹ yahoo nha, của mình là woonline24 và bữa giờ mình không mua pp số lượng lớn như vậy :(

dis luôn cho nóng đi thớt
bạn nói rõ hơn không ạ..............có thể giúp minh nhé yahoo của mình đây .......................thuhuong281988 thank

- - - Updated - - -

xem kỹ yahoo nha, của mình là woonline24 và bữa giờ mình không mua pp số lượng lớn như vậy :(

mình đã ibox nic yahoo của mình qua nic mmo của cậu đó.vì thế sao mà ai do cau noi co nic cua minh

có dzụ hót rùi, úp ngay và luôn cho mn xem àhh nhá

Theo như mình biết thì woonline24 trước giờ chưa từng chịu mua nhiều pp như thế

Bạn vào conversation history xem lại phai yahoo bác ấy không

post cái chi tiết lien lạc của yh xem có phải nick chính chủ ko

đọc title mà hết hồn, theo mình chắc bị cờ hó mạo danh rồi, woonline uy tín lắm mà @@
P/s: chúc thread sớm lấy lại được $ và tìm được thằng Scammer nhé.

bạn giao dịch không chịu xem kỹ yahoo rồi giờ đỗ lỗi cho người khác là sao ?

Cái chủ thớt thắc mắc ở đây là ko pub yahoo, ko pub giao dịch mà chỉ inbox cho wooonline, thì làm sao thằng scam nó biết mà pm :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom