Suggest withbank PP bị VCB hold tiền

nó sợ người ta rửa tiền nên bảo bạn giải trình đó

Cuối năm ngân hàng làm ăn ko có lãi, nợ xấu nhiều nữa. chắc thằng nào bên ngân hàng làm liều kiếm vài củ xài tết đấy :D

hóng xem diễn biến. vụ này mới à nha

hay là VCB là bank chủ chốt của VN nên nó làm ngặt cũng phải :(

đơn giản! mời bạn refund cho tôi! sau khi refund gọi tôi lên để close toàn bộ tài khoản liên quan vcb!

Thớt có chém ko vậy, tiền mình từ PP về VCB hồi trưa 29tr đây.Có sao đâu, tung tin cho anh em hoang mang à???

Thớt có chém ko vậy, tiền mình từ PP về VCB hồi trưa 29tr đây.Có sao đâu, tung tin cho anh em hoang mang à???

Sak, đang hóng vụ này chiều giờ mà bác nói thế này thì.......... @@

Mình có with bank PP cách đây hơn 10 ngày nhưng giờ bị VCB nó hold bắt giải trình nguồn gốc mà số PP đó là do minh sell code unlock điện thoại trên ebay . Giờ pro nào có kinh nghiệm hướng dẫn mình xử lý vụ này với :(
Kết quả sao rồi bạn, update cho mình biết với:), mà hình như bây giờ phí rút tiền về VN là 126k phải ko bạn

Tiền không trong sáng mới sợ chứ nó hỏi có thế mà rộn cả lên, nhân viên cũng có chỗ nó không biết gì nghiệp vụ kém nên nó hỏi thì cứ táng tới tấp chứ sợ gì :D. Vấn đề của bạn nó hỏi như vậy bạn hỏi lại nó lý do gì và NH của mày lấy quyền gì để bắt giải trình số tiền này (đọc luật về cá nhân chút sẽ hiểu) nó hù là sẽ refund thì hỏi nó cách thử refund của chúng mày là như thế nào và thời gian là bao lâu. Giờ hù nó lại tao rút 12 tr về đây thì cũng có thể bỏ ra 120tr để mày lên báo :D

Tiền không trong sáng mới sợ chứ nó hỏi có thế mà rộn cả lên, nhân viên cũng có chỗ nó không biết gì nghiệp vụ kém nên nó hỏi thì cứ táng tới tấp chứ sợ gì :D. Vấn đề của bạn nó hỏi như vậy bạn hỏi lại nó lý do gì và NH của mày lấy quyền gì để bắt giải trình số tiền này (đọc luật về cá nhân chút sẽ hiểu) nó hù là sẽ refund thì hỏi nó cách thử refund của chúng mày là như thế nào và thời gian là bao lâu. Giờ hù nó lại tao rút 12 tr về đây thì cũng có thể bỏ ra 120tr để mày lên báo :D
ok bác sạch thì ko sợ hjhj

có vụ này nữa à, mình mới nhận được tiền của VCB hôm qua đây. có sao đâu

bửa nay tet nhat bank no lam quyen gom nhi

Nghi là những ông làm ngân hàng chỗ ông nó gọi lên hỏi tiền xuất phát từ đâu.Để nó biết site mà cày theo đó mà ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom