Suggest withbank PP bị VCB hold tiền

tranhainam

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Mình có with bank PP cách đây hơn 10 ngày nhưng giờ bị VCB nó hold bắt giải trình nguồn gốc mà số PP đó là do minh sell code unlock điện thoại trên ebay . Giờ pro nào có kinh nghiệm hướng dẫn mình xử lý vụ này với :(

giờ bank lại còn có cái gọi là hold sao ? :mad:
VCB nó vừa call cho mình bảo giải trình nguồn gốc $ nếu không thì nó sẽ refund về lại PP . mình rút về bank 12 triệu mà tết nhất rồi còn bị hold . chán

Vãi, có 12tr mà cũng bắt giải trình

:) nó làm tiền bạn đó. PP về VN còn qua TG nữa , VCB muốn refund cũng éo làm dc. Nó bắt bẻ bạn để chiếm đoạt đó. Mang theo máy ghi âm để phòng vào , ko là bạn bị nó hớt đó.

bank là bên nhận, paypal là bên gửi. giống như người A gửi tiền cho người B qua đường bưu điện. vấn đề nguồn gốc số tiền đó bên paypal mới cần chứ nhỉ?

cái này lạ :D

Mình cũng nghĩ là nó làm tiền :)) Cứ lên bảo là tiền bạn tao gửi hoặc tao bán đồ. Giờ ko được rút về à :))

Bạn xem thêm nữa là lúc with có đúng tên họ ko??? Hay sai họ tên nó vẫn cho về nên giờ nó bắt giải trình để confirm. Ngân hàng chứ có phải Police đâu mà lo :))

vâng có lẽ mai sẽ giải thích thế . mình chỉ post để hỏi những pro đã từng có kinh nghiệm về vụ này rồi để mình biết nói với bank cho nó nhả hold ấy mà

Bạn xem thêm nữa là lúc with có đúng tên họ ko??? Hay sai họ tên nó vẫn cho về nên giờ nó bắt giải trình để confirm. Ngân hàng chứ có phải Police đâu mà lo :))
acc này mình rút bank lần này là lần thứ 14 . các lần trước rút chỉ 500-2tr thì đều về cả

An noi can than. Dung nhon voi vcb . Tot nhat khai that .basn buon j j

:confused:
không lẽ gần Tết bank nó làm căng

Mình có with bank PP cách đây hơn 10 ngày nhưng giờ bị VCB nó hold bắt giải trình nguồn gốc mà số PP đó là do minh sell code unlock điện thoại trên ebay . Giờ pro nào có kinh nghiệm hướng dẫn mình xử lý vụ này với :(
bọn banks giờ k có gì làm..nên hỏi chơi cho đỡ buồn...minh toàn rút bọn acb..rút cả trăm no cũng chẳng hỏi..:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,733
Latest member
punyaidx
Back
Top Bottom