Suggest with $ MB về bank

Status
Not open for further replies.

ledinhtan1991

Junior
Reactions
196
MR
0.364
hiện tại em add bank nhưng mà chua verify nó cứ bắt gửi tiền cho nó nên ko verify dc
hiện tại em đã có một số tiền muốn with về bank ...nhưng mà chua verify bank liêu có rut dc ko
với cả nghe nói with về ACB phải ra ngân hàng làm thủ tục gì đó phải ko
xin hỏi các bank khác thì sao
xin hỏi đang đinh mua 1 thẻ của MB ...liêu có rut dc ở VN ko phí thế nào vậy các bác

hiện tại em add bank nhưng mà chua verify nó cứ bắt gửi tiền cho nó nên ko verify dc
hiện tại em đã có một số tiền muốn with về bank ...nhưng mà chua verify bank liêu có rut dc ko
xin hỏi đang đinh mua 1 thẻ của MB ...liêu có rut dc ở VN ko phí thế nào vậy các bác
MB cũng giống như PP, khi verified nó cần rút 1 khoản tiền random từ 1-3USD để verified, sau đó nó yêu cầu bạn nhập số tiền nó đã rút để xác định xem có bạn có phải là chủ thẻ đó ko thì sẽ xem được giao dịch là bao nhiêu. Bạn ko verified vẫn with về bank bình thường không cần verified bank account, mình đang dùng bank account cũng ko cần verified. Tuy nhiên skrill khuyến cáo là nên thực hiện 2/3 option của nó. Mình đã làm 2/3 như sau:

- Verified visa/master: cách này dễ nhất, nó sẽ rút 1-3USD random như mình nói ở trên, điền số tiền nó rút
- Verified address: Có 2 cách
+ chọn cách nhận thư từ skrill: mình đã thử nhưng khả năng thất lạc là cao
+ With thử 1 khoản tiền nhỏ từ skrill về bank, bao giờ tiền về --> ra ngân hàng xin sao kê giao dịch này, chụp lại ảnh và gửi mail nhờ skrill verified address: mình đã làm thành công cách này, nhanh mà đỡ lằng nhằng
Tại sao phải verified 2/3 option--> lý do: bạn mình trước nó ko verified, dùng 1 thời gian thì khi with bị nó hold money lại--> tốt nhất là verified rồi làm gì thì làm để tài khoản của bạn có mức tin tưởng cao hơn
Chúc bạn thành công
P.s: Có vấn đề j cần hỗ trợ, ll với mình qua skype: truongbk24, sẽ tư vấn cho bạn

Chưa verify thì rút được 3 lần đầu, lần thứ 4 là phải verify. Mà Skrill là phải verify 2 lần, một là địa chỉ, hai là verify tài khoản bank. Lúc with về thì bình thường trừ khi bạn rút về = $ thôi.

Các bank khác mình chưa thử nhưng mình nghĩ ACB ok nhất rồi. Còn chuyện mua thẻ MB thì sợ ko dùng đc vì hình như ko hỗ trợ thẻ Skrill ở VN mặc dù đó là Skrill Mastercard.
Bạn muốn biết thêm thì pm mình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,147
172,202
Latest member
duylinh1602

Most viewed of week