• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.
@bboygl: hồi nào được pay, share cái proof với nhé. Thanks.;)

dùng chứng minh người khác, lấy tên người khác sau này rút đc tiền không nhỉ, chứng minh mất cmn rồi

Bác cho em hỏi. Vụ so sánh ảnh mình bấm đại hình nào cũng được à?
Bấm hình nào cũng đc. Tuy nhiên là ko nên bấm quá nhanh và bấm liền tù tì ảnh ở 1 phía.
TÌnh hình là mình muốn xem số mile tổng của mình . Mình thấy có miles package no ko cộng luôn vào milé thì phải .
Nó cộng vào ngày hôm sau cậu ah. Xem tổng thì xem ngay ở trên trang cá nhân của bạn: Phần "Mileage" số Miles cộng dồn từ đầu của bạn.
còn 30 ngày nữa là 91 ngày
mong được pay
Khi có proof thì nhớ show cho anh em có động lực cùng cố gắng nhé :D
dùng chứng minh người khác, lấy tên người khác sau này rút đc tiền không nhỉ, chứng minh mất cmn rồi
Miễn sao thông tin cậu khai đúng với thông tin trên CMND là đc.

• Like
Reactions: Fay
sao mình đc công có 10 miles thế nhỉ, ko thấy đc cộng 20 miles bác thớt ơi
Cậu phải hoàn thành hồ sơ cá nhân "Personal Data 1" và "Personal Data 2". Mỗi cái đc 10 điểm nữa

Mình điền thêm vào Personal Data 1 toàn báo lỗi Keine Sonderzeichen erlaubt
Trong phần mã bưu chính và thành phố thì tên thành phố viết liền, không có dấu cách. Bạn thử lại xem có được không?

à, bh n mới cộng :) thank bác
CHúc mừng cậu. Cố gắng làm job hàng ngày nhé. Bỏ ngày nào mất ngày đó đấy
đc rồi bác ạ :D
May là mình cũng từng gặp lỗi này rồi :D. Loay hoay mãi nó không chấp nhận. Rùi cuối cùng cũng đc.

Đa reg chiến thử !

Up cái CMT mà mãi không được xác nhận.vẫn băn khoăn là CMT chụp có một mặt không biết được xác nhận không 20dặm được thêm rồi :rolleyes:

Đa reg chiến thử !
Up CMND xác minh đi bạn nhé
Up cái CMT mà mãi không được xác nhận.vẫn băn khoăn là CMT chụp có một mặt không biết được xác nhận không 20dặm được thêm rồi :rolleyes:

Có khả năng 1 mặt ko đc chấp nhận đâu. Trên trang của nó yêu cầu 2 mặt mà. Tải nốt mặt kia lên đi rùi kiếm 10 điểm nữa

Chụp của thằng bạn được có một mặt giờ không gặp nó nữa đào đâu mặt 2 đây zz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back