• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.
Chụp của thằng bạn được có một mặt giờ không gặp nó nữa đào đâu mặt 2 đây zz
Lấy cái mặt sau của cậu mà lắp vào. :D

2 3 hôm nữa xem như nào rồi chụp cái mặt sau của mình. Khác tỉnh cơ mà tiếng việt chắc nó cũng chả biết đâu :D.

Ngại up info lên mạng kinh hay đi lừa đảo lộ thông tin người ta bắt được chạy không kịp :rolleyes:

2 3 hôm nữa xem như nào rồi chụp cái mặt sau của mình. Khác tỉnh cơ mà tiếng việt chắc nó cũng chả biết đâu :D.

Ngại up info lên mạng kinh hay đi lừa đảo lộ thông tin người ta bắt được chạy không kịp :rolleyes:

Thế up info bạn bè lên để có đi lừa đảo mà bị lùa thì bạn bè dính chưởng nhỉ. Đời chả biết lối nào mà lần!

Thế up info bạn bè lên để có đi lừa đảo mà bị lùa thì bạn bè dính chưởng nhỉ. Đời chả biết lối nào mà lần!

:D Biết đâu một hôm đẹp trời thằng bạn nó bị C50 tóm. Sẽ rất vui vẻ chăm "xóc" ny nó. Một công đôi việc :rolleyes:

site này dự là scam thôi éo hiểu lợi nhuận đâu ra trả cho mình mà so 2 cái ảnh để làm gì

:D Biết đâu một hôm đẹp trời thằng bạn nó bị C50 tóm. Sẽ rất vui vẻ chăm "xóc" ny nó. Một công đôi việc :rolleyes:
Có cần đỡ đàn gì ko? Lúc nào mệt quá thì bảo mình mình đỡ cho. :D
site này dự là scam thôi éo hiểu lợi nhuận đâu ra trả cho mình mà so 2 cái ảnh để làm gì
Ờ! Quan tâm làm gì. Nó lấy ở đâu ko quan trọng. Mà quan trọng là nó có trả tiền hay ko mà thôi.

Cũng chỉ là hi vọng thế. CHứ 90 ngày nó dài lắm Bạn ko tin có thể chờ đến khi có Proof VN mình hãy chơi. Đỡ mất công 91 ngày làm ko công cho nó. :D

Có cần đỡ đàn gì ko? Lúc nào mệt quá thì bảo mình mình đỡ cho. :D

Ờ! Quan tâm làm gì. Nó lấy ở đâu ko quan trọng. Mà quan trọng là nó có trả tiền hay ko mà thôi.

Cũng chỉ là hi vọng thế. CHứ 90 ngày nó dài lắm Bạn ko tin có thể chờ đến khi có Proof VN mình hãy chơi. Đỡ mất công 91 ngày làm ko công cho nó. :D
mỗi ngày 1 2p... có scam cũng k thốn =))

Site này upgrade thì tốt hơn. Bác chủ thread upgrade tài khoản chưa , hướng dấn anh em chơi với.
Làm gì phải up. Chú tâm đi tuyển ref ngon hơn nhiều. Cơ mà chơi chay cho vui cam quýt đỡ mệt

25 dặm một đầu người bạn ref được :rolleyes: tương đương nạp 20E
Nhưng sau 91 ngày mới được with hả cậu? :O :O
Mà bắt xác nhận bằng tt như thế.. thì -_-.. có lẽ nào nó bán tt của mình k nhỉ =)) dumia =))

Nhưng sau 91 ngày mới được with hả cậu? :O :O
Mà bắt xác nhận bằng tt như thế.. thì -_-.. có lẽ nào nó bán tt của mình k nhỉ =)) dumia =))
:3 cái này thì chịu. Mĩnh xác nhận bằng cmt người khác nên cũng không quan tâm lắm :rolleyes:

Tiền có rút được không thì chờ đã. Cứ chuột bạch đi

:3 cái này thì chịu. Mĩnh xác nhận bằng cmt người khác nên cũng không quan tâm lắm :rolleyes:

Tiền có rút được không thì chờ đã. Cứ chuột bạch đi
Vãi thím.. :) thôi.. dù sao.. thì trong lúc làm cái khác.. thì thử xem cái này làm ăn ra sao -_-.. tạch cũng chả lo.. =))

Vãi thím.. :) thôi.. dù sao.. thì trong lúc làm cái khác.. thì thử xem cái này làm ăn ra sao -_-.. tạch cũng chả lo.. =))
Lo thì chưa đầu tư. Đợi 92 ngày nếu ăn được thì đập vào sau :)

vẫn chưa được xác nhận CMT. không biết sao không :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back