Other Webtransfer - (Nga ngố) Đăng ký có ngay 50$ chơi thử, Nạp tiền vào cho vay lấy lãi

mình khuyên 1 câu thật lòng, bác Hữu Lai nên khoá topic vào đi. Mọi chuyện dừng ở đây thôi, mem VN bị nhắm tới rồi. Để web nó sống với bác.

Vậy là chỉ cần add PM vào và tiến hành cho vay là được rồi phải không bác !
Mà bác có chơi site đó ko ?
Muốn phát triển rộng sao nó không làm giao diện Tiếng Anh nhỉ ???
Kéo xuống dưới cùng trang nó có chỗ chọn ngôn ngữ , đủ hết các ngôn ngữ thế giới , cả tiếng việt

mình khuyên 1 câu thật lòng, bác Hữu Lai nên khoá topic vào đi. Mọi chuyện dừng ở đây thôi, mem VN bị nhắm tới rồi. Để web nó sống với bác.
Xóa đi khác gì đem con đi bỏ chợ, liệu những người đang chơi họ sẽ nghĩ thế nào. chả ảnh hưởng đến ai khi mình chỉ hỗ trợ các thắc mắc mà mọi người chưa hiểu chứ ko như những đứa chỉ dùng lời lẽ câu ref lãi nhiều với lại hướng dẫn cách chơi lách luật linh tinh.

Last edited:
nhìn vào đây là bạn biết mình chơi hay không .

Bác biết nước Nga nó lớn cỡ nào, dân số của nó bao nhiêu ko, nó làm giao diện tiếng anh chả khác nào chiều theo ý bọn mỹ, là 1 quốc gia rộng lớn, giàu có, thì ngôn ngữ nó phải được ưu tiên hàng đâu là đúng rùi,

Bác biết nước Nga nó lớn cỡ nào, dân số của nó bao nhiêu ko, nó làm giao diện tiếng anh chả khác nào chiều theo ý bọn mỹ, là 1 quốc gia rộng lớn, giàu có, thì ngôn ngữ nó phải được ưu tiên hàng đâu là đúng rùi,
Ai bảo không có giao điện tiếng anh chỉ là các bác không biết chỉnh thôi =))
https://webtransfer-finance.com/ru/
Đổi chữ RU ở cuối thành chữ en là ra giao diện tiếng anh thôi

cãi nhau làm gì đây này kéo trang xuống dưới cùng

Cái cân đối (Icon thứ 4 từ trái sang) Nó tính theo công thức gì vậy các bác ?
Cân đối ở đây tổng hợp tiền bạn đang cho vay và tiền dự kiến lãi từ khoản bạn cho vay , nếu bạn có ref thì tiền hưởng % hoa hồng cũng tính trong mục này , khi nào khoản vay của bạn hết hạn nó sẽ tự quyển cả lãi và gốc trong mục cân đối này vào ví icon thứ 3 từ trái sang cho bạn và chỉ có tiền trong ví icon 3 này bạn mới rút vềPM hoặc PP dc

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back