Other Webtransfer - (Nga ngố) Đăng ký có ngay 50$ chơi thử, Nạp tiền vào cho vay lấy lãi

các bro cho mình hỏi tí.
minh vay trọng tài 30 ngày.
nhưng đến ngày 25 mình muốn trả trước có được không hay cứ phải đúng 30 ngày mới trả được????

Cậu ơi, cho mình hỏi mình dùng 50$ nhận đc để cho vay thì nó để 10 ngày đc 2.5$ vậy 1 tháng đc 7.5$, thế nếu mình nạp tiền thật cũng là 50$ vào thì đến bao giờ mới thu lại tiền vốn bạn, khoảng 6 tháng á :confused:

các bro cho mình hỏi tí.
minh vay trọng tài 30 ngày.
nhưng đến ngày 25 mình muốn trả trước có được không hay cứ phải đúng 30 ngày mới trả được????
Bạn muốn trả lúc nào cũng đc nhé

Cậu ơi, cho mình hỏi mình dùng 50$ nhận đc để cho vay thì nó để 10 ngày đc 2.5$ vậy 1 tháng đc 7.5$, thế nếu mình nạp tiền thật cũng là 50$ vào thì đến bao giờ mới thu lại tiền vốn bạn, khoảng 6 tháng á :confused:
ở site này không tính đến chuyện lấy lại gốc bạn nhé vì bạn đầu tư vào đó gốc và lãi thích rút ra lúc nào cũng được . bạn đầu tư 50$ bạn cho vay 30 ngày với lãi xuất 1,4% thì sau 1 tháng bạn nhận được cả gốc lẫn lãi là 62,6$ tức là lãi 12,6$ . Lãi như thế này là quá cao rồi còn gì nữa
Chưa kể đến việc bạn có quyền vay trọng tài 150$ với lãi xuất 0,5% rồi cho vay đi 1,3%. Vì sao bạn được vay tọng tài 150$ là bởi vì bạn nạp 50$ và cho vay 50$ đó và bạn được vay số tiền gấp 3 lần số tiền bạn nạp vào và cho vay

ở site này không tính đến chuyện lấy lại gốc bạn nhé vì bạn đầu tư vào đó gốc và lãi thích rút ra lúc nào cũng được . bạn đầu tư 50$ bạn cho vay 30 ngày với lãi xuất 1,4% thì sau 1 tháng bạn nhận được cả gốc lẫn lãi là 62,6$ tức là lãi 12,6$ . Lãi như thế này là quá cao rồi còn gì nữa
Chưa kể đến việc bạn có quyền vay trọng tài 150$ với lãi xuất 0,5% rồi cho vay đi 1,3%. Vì sao bạn được vay tọng tài 150$ là bởi vì bạn nạp 50$ và cho vay 50$ đó và bạn được vay số tiền gấp 3 lần số tiền bạn nạp vào và cho vay
Ko chơi nữa rút dc 62.6$ ko bạn, hay chỉ rút dc lãi

Ko chơi nữa rút dc 62.6$ ko bạn, hay chỉ rút dc lãi
Tiền của mình thì tất nhiên phải rút đc chứ bạn

Tốt nhất close hết đi mình khuyên thật lòng

đ
đóng đi bạn, tuyển nhiu reg đó dc rùi, tuyển nhiều h làm bọn nó lợi dụng lỗi ăn gian nên bị fix mất thấu chi :(

Tại sao lại close vậy bác

Tại vì mọi người chơi không đẹp lách luật lung tung tham lam muốn bốc tiền thiên hạ về xây hố sí nhà mình nên web khóa 1 khoản thu nhập nhỏ cho nhưng người chơi đàng hoàng , cũng may là họ khó lại chức năng đó chứ ko khóa IP việt nam , đến giờ mình chỉ hỗ trợ các bạn về tài khoản chứ không hỗ trợ các bạn các hình thức khác để cho web trong sạch một tí

đ

đóng đi bạn, tuyển nhiu reg đó dc rùi, tuyển nhiều h làm bọn nó lợi dụng lỗi ăn gian nên bị fix mất thấu chi :(
Nói thật mình đang có 59 ref nhưng chưa có ref nào đầu tư toàn có dùng 50$ khuyến mại , có 1 bạn nạp 100 rồi còn lại ko có gì

Nói thật mình đang có 59 ref nhưng chưa có ref nào đầu tư toàn có dùng 50$ khuyến mại , có 1 bạn nạp 100 rồi còn lại ko có gì

có RCB k bác :oops:

Nên đóng đi cho yên chuyện thà tìm vài người rồi hỗ trợ họ còn hơn
posst lên đây chém gió rồi nhiều chuyện ko hay

hay ghê mà hổng có vốn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops