Other Webtransfer - (Nga ngố) Đăng ký có ngay 50$ chơi thử, Nạp tiền vào cho vay lấy lãi

Bị khóa ko biết thời hạn rồi ạ. Các bạn nào dep thì nên nghĩ kĩ lại

làm như hướng dẫn thôi
P.s: ngày thứ 3 .. và tiền vẫn chưa thấy
Bạn nạp tiền vậy kiểm tra tỏng PM đã bị trừ tiền chưa , nếu chưa trừ tiền thì do lúc bạn đăng ký lỗi bước nào đó , nếu đã bị trừ tiền trong PM bạn vui lòng chụp dòng đã chuyển tiền vào webtransfer trong PM rồi gửi email cho admin bạn sẽ dc gải quyết trong 24h bằng email [email protected]

ủa vậy giờ hết vay thấu chi đc rồi à :confused:
Bạn đừngn ghĩ đến thấu chi hay thấu che cái gì , từ trước mình chơi đến giờ chưa bao giờ dùng thấu chi , nạp bao nhiêu chơi bẫy nhiêu tháng cũng lãi dc 50% rồi , còn đòi cao hơn nữa làm gì , không có gì là ăn đơn giản đâu , 1000$ 1 tháng dc 250 đến 400 là cũng cao lắm rồi .

Chơi Frê đc 50$. link đk ở đâu vậy . chơi Free có lãi không nnỉ...........
chơi free phải đăng ký bằng link giới thiệu và add số điện thoại bạn mới có 50$ free , bạn chỉ cho vay dc 10 ngày bằng 50$ free sau đó dc hưởng lãi của 50$ đó hết hạn nó tự trừ 50$ đó khỏi tài khoản của bạn

Quên link đây https://webtransfer-finance.com/ru/?id_partner=45544272

Đăng ký mãi ko được. số điện thoại có điền số 0 trc ko vậy. xác nhận PM ko đc toàn báo lỗi. mặc dù đã làm đúng tất cả ccas bước
lỗi đây nè
<p>Поле Имя некорректного формата.</p><p>Поле Фамилия некорректного формата.</p>
bạn chọn quốc gia việt nam rồi điền số điện thoại của bạn vào bỏ số 0 đầu tiên đi nhé , nếu ko làm dc thì buổi tối từ 7h đến 10h PM mình làm qua TeamViewer cho nhé PM FB dưới chữ ký

Bạn nạp tiền vậy kiểm tra tỏng PM đã bị trừ tiền chưa , nếu chưa trừ tiền thì do lúc bạn đăng ký lỗi bước nào đó , nếu đã bị trừ tiền trong PM bạn vui lòng chụp dòng đã chuyển tiền vào webtransfer trong PM rồi gửi email cho admin bạn sẽ dc gải quyết trong 24h bằng email [email protected]

giờ thì tiền về rồi, mình phải đợi 4 ngày nó mới giải quyết đây
Bạn đừngn ghĩ đến thấu chi hay thấu che cái gì , từ trước mình chơi đến giờ chưa bao giờ dùng thấu chi , nạp bao nhiêu chơi bẫy nhiêu tháng cũng lãi dc 50% rồi , còn đòi cao hơn nữa làm gì , không có gì là ăn đơn giản đâu , 1000$ 1 tháng dc 250 đến 400 là cũng cao lắm rồi .

bác kêu k có mà đc 50% thì bác có lừa em k ?
mua cái bảo hiểm thì thằng webtransfer đã ăn 40% số lãi của bác rồi rồi mà bác lãi 50% ?

giờ thì tiền về rồi, mình phải đợi 4 ngày nó mới giải quyết đây

bác kêu k có mà đc 50% thì bác có lừa em k ?
mua cái bảo hiểm thì thằng webtransfer đã ăn 40% số lãi của bác rồi rồi mà bác lãi 50% ?
mình đả bảo với bạn rằng mình không dúng thấu chi nhé , Mình chỉ chơi vay trọng tài thôi

Các bạn chưa đầu tư thì đừng có nạp tiền vào thằng này nữa. Giờ rút tiền ra còn là 1 vấn đề nan giải.

Nó có giới hạn with hay sao đó. Mình ko with được hết tiền trong ví. Rút 1 ít thì được. Ai rành giải thích cái coi

trọng tài thì phải dùng verify mà mình k có passport

Không cần phải verify passport vẫn vay được bạn nhé , bạn nạp vào bao nhiêu rồi , bạn vay được x 3 số tiền bạn nạp vào với lãi xuất 0,5 , ví dụ bạn nạp 1k bạn vay dc 3k với lãi xuất 0,5 rồi về ch vay 1,3

Các bạn chưa đầu tư thì đừng có nạp tiền vào thằng này nữa. Giờ rút tiền ra còn là 1 vấn đề nan giải.
Bạn đã rút tiền lần nào chưa, hay chỉ nghe , đọc rồi vào đây viết. Mình cón vừa vay nó 300 rút 6 tiếng về PM

Nó có giới hạn with hay sao đó. Mình ko with được hết tiền trong ví. Rút 1 ít thì được. Ai rành giải thích cái coi
Tất cả ai cũng rút được hết trừ người nào vay trọng tài phải trả hết tiền vay trọng tài mới rút được hết bạn ạ chứ ko phải là nó hạn chế rút 1/3 số tiền trong ví đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back