Other Webtransfer - (Nga ngố) Đăng ký có ngay 50$ chơi thử, Nạp tiền vào cho vay lấy lãi

Thấu chi là gì ấy nhỉ . Không hiểu lắm :(
Vay thấu chi có nghĩa là vay tín chấp đó , ví dụ bạn đã nạp 1 số lượng $ vào để cho vay , sau khi cho vay hết số $ mà bạn nạp vào rồi và có thể mượn tiền của admin cho người khác vay để lấy lãi rồi trả tiền cho admin sau đó , ví dụ nạp vào 500$ cho vay 28 ngày , rồi vay thấu chi 500$ và cho vay 30 ngày , tiền lúc đầu của mình 28 ngày sau về ví thì đợi 30 đến ngày thứ 30 hết hạn thấu chi họ trừ 500$ đi
ước tính như sau
- Nạp 500$ cho vay 28 ngày lãi xuất 1,4% tổng lãi 196$ trừ 40% tiền bảo lãnh nếu có bị xù nợ thì admin trả lại gốc và 1 chút lãi là 0,065% tổng còn lại lãi và gốc cho vay là 617,6$
- Vay thấu chi 500% cho vay 30 ngày lãi xuất 1,4% tổng lãi 210$ trừ 40% tiền bảo lãnh nếu có bị xù nợ thì admin trả lại gốc và 1 chút lãi là 0,065% tổng còn lại lãi và gốc cho vay là 626$
- Tổng 2 khoản là 1243,6% trừ đi 500$ vay thấu chi = 743$ chắc chắn sẽ là của mình trong 30 ngày đó

Tổng có 40 người đăng ký mà chỉ có 3 bác đang hoạt động, còn lại toàn đang chơi free với 50$ he he he

Lãi tận 50% :rolleyes:. Đang có vốn mà coi cái này muốn tham gia quá nhưng lợi nhuận cao cứ sợ sợ thế nào ý :confused:

Do bác sai sót j thôi, không đúng tui chít lun. Tui dep $ vào hoài, ngay lập tức lun. Bác sai U của PM, hay sai nation?

thì vào topup, chọn PM, nhập số tiền, login vào PM, xác nhận chuyển tiền.

ngày đầu bắt đợi 24 tiếng, ngày sau bắt đợi 48 tiếng, giờ bắt đợi 48 tiếng tiếp

Đăng ký mãi ko được. số điện thoại có điền số 0 trc ko vậy. xác nhận PM ko đc toàn báo lỗi. mặc dù đã làm đúng tất cả ccas bước
lỗi đây nè
<p>Поле Имя некорректного формата.</p><p>Поле Фамилия некорректного формата.</p>

Các bạn chơi thì chơi đàng hoàng nhé...VN bị nhắm rồi đấy...ko khéo nó cấm IP VN là chết đó.. Vì mem VN mà nó cấm thấu chi rồi..hok biết đã mở lại chưa.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back