Other Webtransfer - (Nga ngố) Đăng ký có ngay 50$ chơi thử, Nạp tiền vào cho vay lấy lãi

Rút 200$ về trong 5', nó chỉ bỏ thấu chi thôi, còn lại vẫn ngon lành
PS: Các bác chơi thì chơi đàng hoàng nhé, nớ đang nhắm vào dân VN rồi đấy

Không cần phải verify passport vẫn vay được bạn nhé , bạn nạp vào bao nhiêu rồi , bạn vay được x 3 số tiền bạn nạp vào với lãi xuất 0,5 , ví dụ bạn nạp 1k bạn vay dc 3k với lãi xuất 0,5 rồi về ch vay 1,3

nạp $100 rồi

Toàn mấy ông dep vao 100$ r thấu chi của nó 1K $, đến hạn lại ko dep tiền vào, nó bị chiếm dụng vốn nhiều quá nên bỏ thấu chi luôn r

Tất cả ai cũng rút được hết trừ người nào vay trọng tài phải trả hết tiền vay trọng tài mới rút được hết bạn ạ chứ ko phải là nó hạn chế rút 1/3 số tiền trong ví đâu
Mình có 535$ trong ví. Đặt lệnh with 500 mấy lần ko được. Toàn thông báo cái gì đó mà giới hạn. Rút 125$ thì ok tiền về. Sau lại rút thêm 300$ thì cũng ok. Không hiểu sao.

muốn lập acc mới để ref thì phải làm sao các bác
Có nghĩa là bạn đã có 1 acc rồi giờ muốn lập acc khác để ref cho acc kia đúng không . nếu đúng như mình nói thì bạn coppy link ref của acc cũ dán vào trình duyệt internet rồi tạo tài khoản như bình thường thôi. nhưng bạn phải làm trên 1 IP mạng khác nhé đừng làm chung cái máy và mạng bạn đang dùng cho acc cũ

Sao e không add đc số U nhỉ ? nó toàn báo lỗi. Bác nào help e với

Chỗ quốc gia bạn phải chọn là việt nam nhé , rồi add số điện thoại vào tiếp theo mới thêm số u
Chú ý để thêm thành công PM thì các bạn phải điền cả Username và số U vào

Username là cái ở trang trước , như trên hình trên là thinhchien, còn số U là ở trang sau

gw7SikomkQ7c8vFCMzs20Q8a0bBULVAM79Bsccd0bNtoP0UMPhQts2X6GST8UuG5O97BNpzJ8txwosvpDcxy2xPvg6GlTQbPTjoAvFNAm2KmrouYw2XvZsIhhUqV5W7WvD5DLZA

Sau khi nhập vào số U thì các bạn nhấn vào nút xanh dưới cùng bên phải sẽ hiện ra khung sau yêu cầu xác nhận số điện thoại

Bvj9GSTPTMFdvMFLh_PxrtapbOQvssR_f3CpZEibKFGMClzTMcYG12eMK8lPVfSlc9BUMvnlD7DUgr3DNe7TSVA6uV5Kg6OlRnfO04VLwoQwCTT18n_z7yC7qhhpMXNVhf0Gtvo

Để gửi tin nhắn thành công thì các bạn cần nhấn vào chỗ SMS Inquiry nhé :D

Sau đó thì nhập mã số từ điện thoại vào và nhấn OK là xong công việc xác minh tài khoản

Dạy mem chơi đàng hoàng đi, nó đang chú ý đến VN mà cứ bày đặt tự ref này nọ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week