Other website mới xem video và làm survey ( partsurvey) , nhận quà 30$ khi đăng kí

nhìn cái site nó như vậy mà bạn cũng tin được
vậy mới là PRO :D
thật ra site đơn giản thì càng tin cậu à:D , vì nó dồn tiền trả mình :D, nếu đầu tư site đẹp mà nhìn ngon pro thì nó lấy đi để làm cái mã bề ngoài :rolleyes:, tiền đâu trả mình:rolleyes: .
với lại mình đâu có tốn tiền:D , bỏ ra ngày 5 phút ngày , test thử coi , nếu ok thì mình có tí vốn:D , còn không thì chả mất gì :rolleyes:, ngày 5 phút đi ra ghế ngồi cũng xong à :):), phí thời gian .
đây coi như là 1 trong kinh nghiệm mình làm , SITE CÀNG ĐẸP CÀNG KHÔNG CHƠI LÂU ĐƯỢC :D

thật ra site đơn giản thì càng tin cậu à:D , vì nó dồn tiền trả mình :D, nếu đầu tư site đẹp mà nhìn ngon pro thì nó lấy đi để làm cái mã bề ngoài :rolleyes:, tiền đâu trả mình:rolleyes: .
với lại mình đâu có tốn tiền:D , bỏ ra ngày 5 phút ngày , test thử coi , nếu ok thì mình có tí vốn:D , còn không thì chả mất gì :rolleyes:, ngày 5 phút đi ra ghế ngồi cũng xong à :):), phí thời gian .
đây coi như là 1 trong kinh nghiệm mình làm , SITE CÀNG ĐẸP CÀNG KHÔNG CHƠI LÂU ĐƯỢC :D

Em lần đầu tiên thấy một người có lòng tin như bác
Nếu mà được như site này trả thì xã hội sẽ không còn người nnhèo mất

Em lần đầu tiên thấy một người có lòng tin như bác
Nếu mà được như site này trả thì xã hội sẽ không còn người nnhèo mất
nói thật với bạn , họ cho mình 1 họ kiếm được 10 tới 100 đấy cậu
tùy trang nữa bạn , với lại mình chỉ mới test thui , chứ chưa chình thức , chừng nào proof được OK là em thông báo anh em chiến , chứ giờ chỉ là kêu mọi người ref để nhanh có proof thui , muốn chậm thì khỏ cần ref đuộc , làm từ từ hơi lâu tí.
với lại quí định của nó gắt gao lắm là KHÔNG ĐƯỢC CHEAT , mỗi người một tài khoản thui , nó cực ghet gian dối , nên em chịu

nói thật với bạn , họ cho mình 1 họ kiếm được 10 tới 100 đấy cậu
tùy trang nữa bạn , với lại mình chỉ mới test thui , chứ chưa chình thức , chừng nào proof được OK là em thông báo anh em chiến , chứ giờ chỉ là kêu mọi người ref để nhanh có proof thui , muốn chậm thì khỏ cần ref đuộc , làm từ từ hơi lâu tí.
với lại quí định của nó gắt gao lắm là KHÔNG ĐƯỢC CHEAT , mỗi người một tài khoản thui , nó cực ghet gian dối , nên em chịu
Chúc bạn may mắn lần sau !

khi nào có bằng chứng rút tiền thì show anh em em ref theo link bạn ơi , thời buổi sống theo mì gói :(
thì đấy , các bác ref thui :D, chưa cần làm đâu , mình ghi cái chữ màu đỏ ở trên đó
14 ngày chờ kể từ khi yều cầu rút , mà một mình mình làm tàn tàn thì cũng mất khoản 14 ngày rùi , nếu khi có proof 28 ngày , quá trễ , sợ anh em mất phần thui:) , chứ mình làm tàn tàn cũng được :), chả mất gì , với lại em chỉ ở giai đoạn test thui hehe :D
mìh cũng có ăn mì gói :D, nên mình càng quyết tâm làm làm làm :D,
NÊN NHỚ ĐỪNG BAO GIỜ CHEAT , CHEAT LÀ CHỈ CÓ NẮM MƠ NÓ MỚI TRẢ MÌNH TIỀN , NÊN mình mới làm từ từ này , không là xong 80 đời mương:D

đã ref

ừ mà bác đừng cheat nhá , làm mấy thằng quảng cáo này khó lắm , cheat mà nó phát hiện là nó không trả tiền mình đâu :)
Có gì báo ngay nha bác mình vào xuống xác với nó haha[/QUOTE

web nhìn vớ vẩn thế này cũng chơi ,hay mình cũng tạo 1 trang thế này nhỉ :)

web nhìn vớ vẩn thế này cũng chơi ,hay mình cũng tạo 1 trang thế này nhỉ :)
tạo trang thì ai nói gì cậu , mình tạo mấy chục cũng được :D, mua cái gói 4.75$ bluehost cho tạo unlimit luôn 1000 site cũng được :D, quan trọng là có trả lương hay không:D , mà mới test thui , chứ có chính thức đâu mà ai cũng la làng , :D
có mất cái quái gì đâu mà không giúp
mà mình sợ việt nam mình lắm :Dmuốn có proof nhanh:D , muốn có người test trước:D , mà không chịu giúp người ta 1 tay :D
chịu luôn ,mắc mệt

mình vô tình cũng biết được trang này. Cũng test lên dc 700, vào pay out thì chỉ thấy có dòng

Money was sent. Please wait...

Mà chả hiểu là đợi cái méo gì ... :cool:

Mình có debug code sơ sơ thấy các banner đều là flash, flash lấy dữ liệu từ các file php khác. Và banner về số lượng paid out không thay đổi hơn 1 tuần rồi.

Đợi thêm thông tin từ chủ bớt:D

mình vô tình cũng biết được trang này. Cũng test lên dc 700, vào pay out thì chỉ thấy có dòng

Money was sent. Please wait...

Mà chả hiểu là đợi cái méo gì ... :cool:

Mình có debug code sơ sơ thấy các banner đều là flash, flash lấy dữ liệu từ các file php khác. Và banner về số lượng paid out không thay đổi hơn 1 tuần rồi.

Đợi thêm thông tin từ chủ bớt:D
tớ cũng có thắc mắc cái chỗ số luong pay out sao không đổi hay là 1 tháng nó reset 1 lần ta . mà cố gắng thử 700$ rút coi được không, sẽ thông báo anh em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom