Other website mới xem video và làm survey ( partsurvey) , nhận quà 30$ khi đăng kí

Akey

Senior
Reactions
98
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đây là trang khảo sát quảng cáo , mình làm rút ra hình thức như vậy .
Đăng ký tài khoản được 30$
Link : http://partsurvey.com/?ref=1260678
Sau khi đăng kí bạn nhận được 30$ , sau đó bạn nhấn vào chữ SURVEY , bạn nhấn xem video .
Xem xong video quảng cáo nhấp vào chữ Start bên dưới trả lời 8 câu hỏi khảo sát là xong.
Mổi ngày được xem 3 video quảng cáo và 1 quảng cáo với làm khảo sát xong bạn được được 14$.
một ngày xem 3 video và làm khảo sát được 42$.

Bên cạnh đó còn giới thiệu được tiền như sau:

10 aff được $150
50 aff được $750
100 aff được $1500
Min pay là $700. hơn 14 ngày nếu bạn làm không giới thiệu
ĐẶC BIỆT CHÚ Ý :
Tuyệt đối cấm:
1. spam mail của liên kết liên kết
2. sử dụng lướt web và các trang web clicker
3. tạo nhiều tài khoản
Nếu hành động nêu trên được phát hiện từ các bạn, tài khoản sẽ bị chặn.

mình thấy các bạn cũng không nên cheat , vì nó sẽ không tha thứ cho việc ăn gian, hệ thống rất gắt gao , với tiền cao thế này thì để ăn lâu dài , không nên tham ...

Tiền trả lương hơi cao , hông biết có rút được không.Nhưng mà mình thấy ai làm youtube thì thấy bình thường vì có khi quảng cáo cao tận 117 $ cơ, nên này coi là tạm thui .
cũng đang rảnh nên làm thử xem rút được không

Mình thấy quảng cáo mới và hiện đại , chưa thấy cái nào trên youtube.
mình nghĩ trang này đó là khảo sát coi quảng cáo thực hiện có khả thi không , trước khi cho lên youtube và phát tán rộng rãi khắp nơi .

anh em nào thấy khả thi và muốn thử vận may thì cứ ủng hộ mình trước ,(chừng nào mình có proof quăng lên sau )

chúc anh em một ngày may mắn .

THỜI GIAN THANH TOÁN LÀ 14 NGÀY KỂ TỪ KHI YÊU CẦU THANH TOÁN , NẾU MUỐN NHẬN NHANH HƠN THÌ MỜI 5 NGƯỜI BẠN CÙNG THAM GIA . KHÔNG THÌ CHỜ 14 NGÀY MỚI NHẬN.
mình cần gấp 5 bạn ref để test coi có proof một cách nhanh nhất
THANK YOU

TẤT CẢ TẠM DỪNG NHA , CHỪNG CO THÔNG TIN MỚI MÌNH THÔNG BÁO CHO

Last edited:
Chắc ko rút dc cơ mà cũng gửi lời chúcmay mắn đến chủ thớt

Min pay đáng sợ :(

mình sẽ là người đi tiên phong , các cậu ref để đấy mình có proof thì chiến thui
Tại mình làm thử thấy loại hình là vậy

700$ em chào và chúc bác may mắn

thằng ermail min 100 Trum, reg acc bonus 10 trum mà còn k xơi đc, đằng này min 700 mà bonus có 30 trum, thằng ad chơi bánh vẽ mà còn tiết kiệm vẽ bé vãi, ít ra chơi quả bonus 70 trum luôn cho nó máu :D

hahhaha thì mình đang test mà, chưa biêt sao , phải thử mới có ăn , nhân để đó có mất gì đâu mà sợ , chừng nào có proof thì bay vào chiến thui

thằng ermail min 100 Trum, reg acc bonus 10 trum mà còn k xơi đc, đằng này min 700 mà bonus có 30 trum, thằng ad chơi bánh vẽ mà còn tiết kiệm vẽ bé vãi, ít ra chơi quả bonus 70 trum luôn cho nó máu :D
thật ra thì cái ẻmail , nó cho mail mình đọc ít quá , với lại thằng nào cheat là chết chắc , không bao giờ nhận được

các bạn cứ ref hộ mình , nếu rút được mình đem proof lên còn không thì mình thông báo ngừng

điệu này chắc phải làm từ , chờ 1 tháng sau quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom