• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Website làm bằng blog tương tụ thế này có chơi được GA ko các bác.

leadervn

Banned
Reactions
11
MR
0.000
Insuree Balance
0
Trang web như thế này thì có chơi được GA ko các bạn.
Mình làm một trang tương tự nó
http://geek.chanhdat.com/
Các bạn cho mình ý kiến nhé.....

up cho anh em nhan xet

anh em cho nhận xét cái mình gà quá đang tập tành GA thôi

Làm cái gì thì làm, nội dung của bạn unique là khả năng được chấp nhận cao. Nội dung về công nghệ cũng khá ok, nhưng để reg thì bạn nên tự viết nội dung nhé, đừng coppy lung tung.

Làm cái gì thì làm, nội dung của bạn unique là khả năng được chấp nhận cao. Nội dung về công nghệ cũng khá ok, nhưng để reg thì bạn nên tự viết nội dung nhé, đừng coppy lung tung.
cam on bac em moi tap tanh chan ga

Bạn ơi cho mình ?. bài viết mình lấy nguồn từ nước ngoài rồi dịch sang tiếng việt, chỉnh sử lại câu văn có chiến được không

Bạn ơi cho mình ?. bài viết mình lấy nguồn từ nước ngoài rồi dịch sang tiếng việt, chỉnh sử lại câu văn có chiến được không
Thì đấy là cách chiến, trong trường hợp bạn k có khả năg sáng tạo nội dung mà ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,060
Latest member
nightstaker
Back
Top Bottom