WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Gửi bạn có Yahoo megamind...,
Cái tool bị lỗi với 1 số máy, trong đó có máy bạn.
Tớ đang fix :(

Tớ trả lại $ cho bạn nhé, sorry = cách Bonus 0.1$ ;)

mình muốn dùng thử tool 1 ngày dc ko cậu,

đang tập làm tay ngày hơn 60 rup rồi cơ mà ngày nó cho rút có 100rup có cách nào rút hơn được ko các pro?

Đã nhận lại tiền

Gửi bạn có Yahoo megamind...,
Cái tool bị lỗi với 1 số máy, trong đó có máy bạn.
Tớ đang fix :(

Tớ trả lại $ cho bạn nhé, sorry = cách Bonus 0.1$ ;)

Đã nhận lại tiền. Mong anh Zen sớm fix lỗi. hihi
:binhsua19:

đang tập làm tay ngày hơn 60 rup rồi cơ mà ngày nó cho rút có 100rup có cách nào rút hơn được ko các pro?
tài khoản standard>> 100 ryp/ngày min 5 ryp
bạn làm tầm 2k1 jobs đúng thì sẽ được up tài khoản light>>>>>>200 ryp/ngày min 3ryp
làm thêm 7k jobs đúng nữa thì sẽ được up tài khoản bronze>>>>>>500 ryp/ngày min 1 ryp
.......sẽ update vì hiện giờ chưa up bronze ^^

tài khoản standard>> 100 ryp/ngày min 5 ryp
bạn làm tầm 2k1 jobs đúng thì sẽ được up tài khoản light>>>>>>200 ryp/ngày min 3ryp
làm thêm 7k jobs đúng nữa thì sẽ được up tài khoản bronze>>>>>>500 ryp/ngày min 1 ryp
.......sẽ update vì hiện giờ chưa up bronze ^^
2k1 job nó thể hiện ở đâu vậy ?

ban ui cho minh hoi

ban co tool lam web ip ah? cu the nhu the nao ban co the cho minh biet dc k? yahoo minh la valleyoflove90, thanks ban nhieu !

Bạn quay về # 1 và đọc hướng dẫn sử dụng và mua tool nha :D

HƯỚNG DẪN CƠ BẢN CÁCH DÙNG TOOL HỖ TRỢ SITE NGA

active dum mjnh
......................................................................

đã xài, chủ tool nhiệt tình. Mình k biết tiếng nga gì hết, xài google dịch bt cũng 5' 1 job. hehe kéo tool làm 1' ( chưa tính tg chờ báo cáo) . Ủng hộ dài dài :m055:

Có điều làm sao để update NV nhỉ, hay tự chỉnh nv. Nhiều nv hết hạn, cấm vn quá :m017:

đã xài, chủ tool nhiệt tình. Mình k biết tiếng nga gì hết, xài google dịch bt cũng 5' 1 job. hehe kéo tool làm 1' ( chưa tính tg chờ báo cáo) . Ủng hộ dài dài :m055:

Có điều làm sao để update NV nhỉ, hay tự chỉnh nv. Nhiều nv hết hạn, cấm vn quá :m017:

Bạn bấm nút có hình bút chì trên tool, sửa lại nv theo ý bạn, rồi dùng chức năng gửi file ngay trên tool đó hoặc vào data của tool lấy filetosend gửi qua mail [email protected]

Last edited by a moderator:
Zen ơi active dùm tool với minh đang sẵn sàng chiến :D thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom